สอบถามเรื่อง SunRoof

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ball171, 1 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0
    สอบถามเรื่อง Sun Roof ตรงรุ่นไม่ทราบว่า ราคาอยู่ประมาณเท่าไรคับ
    แล้วถ้าจะแปลงจะเอารุ่นอารายมาใส่ได้บ้างคับ เพราะได้ข่าวว่าตรงรุ่นหายากมากๆๆ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาของ ek eg dc ได้หมดครับ แปลงใส่อ่ะ
    แต่ตรงรุ่น ต้อง ส่งจาก u.s.a. อย่างเดียว ราคาคงแพงมาก เพราะ ค่าข่นส่ง แพง

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ถูกต้องนะคราบบบบ
    เคยได้ยินว่ามีคันเดียวนิ ที่เป็นแท้ๆ จากus โฉม 96 หน่าาา
    ของคนใน ศุนย์ ฮอนด้าาา สักแห่ง :confused:

4. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0
    แล้ว ปกติ นิยมใช้ของรุ่นอารายคับ EK หรือ EG
    เพราะ เห็นราคาตั้งกันตั้งเกือบหมื่น แล้วทำที่ไหนเหรอคับ

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ส่วนมากนิยมใช้ของ EK3ประตู บอดี้ที่เหมือนกับ EK9 ไทร์ปอาร์อ่ะครับ เอามาแปลงใส่กัน เห็นมีอยู่หลายคันนะครับ อยู่ในกรุงเทพร้านรับแปลง และ พร้อมทำสีมีหลายอู่นะครับ ลองดูข้อมูลหลายที่ครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้