เอ่อ...ดูเครื่องยังไงครับ ว่าเป็น evo3?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย bfgoodrich, 10 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bfgoodrich

bfgoodrich New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยากเห็นเครื่อง EVO3 ตัวเป็นๆอ่ะครับ เพราะผมไม่แน่ใจว่าของผมเป็นแบบไหน

เห็นเค้าบอกว่าต้องสีกะปิ จริงๆแล้วอยากถ่ายรูปมาให้ดู แต่กล้องไปนอกครับ

ช่วย post ให้ดูหน่อยนะครับ

ปล. มีกระทู้นึง ที่อ่านมาบอกว่า ต้องดูตรง น๊อตยึดฝาสูบ ตรงใกล้ๆ จานจ่าย ผมดูแล้วมันยังงงๆ เพราะมันเป็นตัวผู้หมดทุกตัวเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    เครื่อง 3 จะมี One way value อ่ะ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ง่ายๆและครับหลังเครื่องมันจะมีวันเวย์วาวล์ ดูก่อนอย่างแรกเลย อิอิ

4. Army-Evo

Army-Evo New Member Member

12
    0
    0
    ลองดูอีกทีครับ เห่อๆ

5. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    แรกเลย ดู One Way Vale ก่อนเลยครับ จะมีกระป๋องสีเทาๆอยู่ฝั่งขวามือ..

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    โทษที One Way Vale มันอยู่ตรงไหนอาคราบ

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    หลังเครื่องใต้ท่อไอดีคับ

8. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ลองดูนะครับ

9. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    นี่ครับ...:)

10. 1221

1221 New Member Member

1
    0
    0
  11. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ต้องดูที่วันเวย์วาล์วครับ เพราะเครื่องอีโวสอง น็อตยึดจานจ่ายก็เป็นตัวผู้เหมือนอีโวสามเลย

12. Overdose

Overdose New Member Member

21
    0
    0
    อืมม์ กระจ่างและ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้