เห็นกระทู้เครียดๆ ไปแรลลี่กันไหม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 15 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    กลับมาอีกครั้งกับที่สุดของแรลลี่สุดหวิว
    HANG SEXY RALLY ครั้งที่ 3 TEMPTATION ON THE BEACH 4-5 พ.ย. นี้
    50 เนวิเกเตอร์สาวแสนเซ็กซี่จะร่วมกันเลือก 50 หนุ่ม HANG GANG ผู้โชคดี
    ให้ไปร่วมกันใช้ชีวิต กิน นอน เล่น สนุกกันในรถสองต่อสอง บนเส้นทาง RCA - หาดปึกเตียน
    พร้อมพบกิจกรรมสุดเซ็กซี่ และปาร์ตี้ส่วนตัวสุดมันส์ ที่ให้จับคู่มาสนุกกันไม่เลิกจนฟ้าสาง ณ รีสอร์ทส่วนตัว ริมหาดสวรรค์ (คาซัวริน่า บีช รีสอร์ท หาดปึกเตียน จังหวัดเพชรบุรี )สองวัน กับหนึ่งคืนเต็มๆ ที่คุณจะรู้ว่า...สวรรค์บนดินมีจริง!

อ่านรายละเดียดต่อได้ที่ http://hsr.hangpubpub.com
    :D :D :D ....งานนี้ไปในฐานะผู้สื่อข่าว หรือ ฐานะคนเล่นแรลลี่ดีหว่า...:rolleyes:

2. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    น่าสนมากๆครับ แค่นึกภาพก็เสียวแล้ว:cool:

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ummmm

แล้วจริงๆ เขาจัดไปเพื่ออะไรครับ promote อะไร resort หรือ เครื่องดื่ม 2500 บาท จะคุ้มหรือครับ ???
    สุภาพสตรีเหล่านั้น มาจากไหนครับ พนักงาน ของ resort, อาสาสมัคร, นักศึกษา ??? แล้ว เขาได้ค่าตอบแทน อะไรหรือครับ

ขอโทษครับที่ถามอะไร ไม่เข้าท่า แต่ผมอยากทราบว่า เขากำลังทำอะไร ในแง่การตลาด น่ะครับ

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D :eek: :D
    พี่Thana ก้อ แหม๋ เดี๋ยวนี้เศรษฐี ขี้เอ... ก็มีเยอะแยะ เค้าก็อยากเข้าใกล้สตรีแหล่ะครับ แต่วงconnectionเค้าก็กว้าง แบบยืมมือกันไปยืมมือกันมา ยืมจัดevent ยืมนู่น ยืมนี่ เพื่อจุดประสงค์เดียวครับ .... คือรู.... บนเหรียญกษาปน์นะครับ หรือเงินตรา นั่นเอง .... อย่าคิดมากสิก๊าบบบบบบ:D :D :D

5. Toey_PRC

699
    1
    0
    ยังไม่หลับเหรอก๊าบ พี่หนู

6. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อู๋ยยยยยยย

โจ๋งครึ่มกันขนาดนี้เลยหรือครับ

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    อยากสมัครมากเลยก๊าบ สาวๆในนั้นมีสาวๆมหาลัยผมด้วยก๊าบ คุณนักบุณไปปะก๊าบ

ใครได้ที่ 1 endurance สนามนี้ขอผมซํกสองพันห้านะคร้าบบบบ

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สาวๆก็มีเยอะนะครับ ไปรูท66กะผมดูไม่แน่พี่ธนา อาจติดใจแล้วมาซ้อมkartน้อยลงก็ได้นะครับ (หรือไปกะเต้ย เซียนโค...ก็ได้นะครับ )

9. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ส่วนใหญ่พวกนี้เป็นพริตตี้(นักศึกษา)แบบมือปืนรับจ้างน่ะครับพี่ธนา รับงานไปเรื่อย ตาม event ต่างๆ ในนั้นผมก็รู้จักอยู่คนนึง เป็นเพื่อนกัน แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้คุยแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2006
  10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ตาค้างว่ะเต้ย

ตาค้างว่ะเต้ย...นอนไม่หลับ เหนียวตัวด้วยอ่ะ อยากอาบน้ำ..?:D

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จริงๆ เป็นงาน PR เครื่องดืม HANG ครับพี่
    แต่เอาสาวๆ มาดึงดูด และก็ประมาณเป็นเพื่อนคุยระหว่างทาง เพื่อนเส้นเกมส์แต่ละอาร์ซี
    และก็เป็นเพื่อนคุยตอนดื่มยามค่ำคืน...

ปีที่แล้วจัดออกมา สนุกสนานเฮฮาครับ ไม่มีอะไรเกินเลย.....สนุกดีครับ ได้เพื่อนเพิ่มเพียบเลย:D

12. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    หนีเมียไปดีกว่า เต้ย กะ อมร แนะนำพี่หน่อยว่าต้องทำยังไง

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    กะแล้วว่าเต้ยมันต้องอดใจไม่ไหว รีบเข้ามาตอบ

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    คุณอะมอนก๊าบป๋มว่า พี่Thana คงเป็นเซียนเรื่อง mid-night hunter มาก่อนแล้วอะก๊าบ อย่าไปแนะนำพี่เค้าเลยก๊าบ เดี๋ยวไปสอนจรเข้ว่ายน้ำป่าวๆ และอย่าไปหลงคารมเถ้าแก่wf-kittiนะก๊าบ รายนั้น แค่มองเพศตรงข้ามก็ท้องแล้วก๊าบ

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มองอย่างเดียวมันจะท้องได้ยังไงหล่ะครับคุณน้องเต้ย

16. Thana Thanakul

0
    0
    0
    โอียยยยย

โอ้ยยยยยคุณเต้ย พ่อหนุ่มพรหมจรรย์ นักบุญแห่งรัตติกาล หลังอาทิตย์อัสดง ผมทำงานอยู่ครับ อู้ไปหลายเพลา มัวแต่ไปขับคาร์ท เนี่ย

17. NU53

641
    0
    0
    เฮ้อ......พี่Kitti โดนบ้างแล้ว..

:eek: :eek: :eek: :D :D :D :eek: :eek: :eek: :eek: :rolleyes:

18. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ภาพบรรยากาศงาน Hang ครับ

อายุต่ำกว่า 18 ห้ามโหลดนะครับ

19. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    อมิตรพุทธ อมิตรพุทธ อมิตรพุทธ

20. ccat

155
    0
    0
    :eek: ระดับปรมาจารย์ยังถ่อมตัวอีก :eek:

21. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โทษทีครับพี่..... ผมมิอาจแนะนำได้ เพราะยังหาเมียมะได้เลยครับ

22. NU53

641
    0
    0
    หลบได้เนียนจริงๆ

23. Toey_PRC

699
    1
    0
    ท่านเทพ

เทพ อะมอนไม่มีเมียก๊าบ ยังหาม๊ะด้าย แต่เทพอะมอนมีขาเยอะก๊าบ หลายคู่เลยก๊าบ คู่ขานะก๊าบ:p
    :p :p :rolleyes: :eek: :eek:

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ถ้าด้านผลิต และ ขายรองเท้าคงกล้ายอมรับว่าเป็นปรมาจารย์ครับ
    แต่ถ้าเรื่อง สาวๆ นี่ต้องให้น้องๆ เขาแนะนำครับ
    แนะนำอย่างเดียวยังไม่พอเลยครับ ต้องให้น้องๆ จัดให้ครับ
    เห็นด้วยไหมครับเฮียชัย

25. ccat

155
    0
    0
    ดี ดี ดี ไม่เปลืองแรงหามีแรงเก็บด้วยความคิดยอดมากคุณกิตติ
    ขอกระซิบเบาเบา เผื่อด้วยคนครับ
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

26. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    โหลดที่พี่ บ๊อบส่งมารึยังครับ ใครดูแล้วขอถามหน่อยนะครับ ว่าไปแล้วได้แบบนั้นจิงรึเปล่า

27. Bob_powerslide

167
    0
    0
    hang

มันก็ hang เหมือนกัน เผื่อมีลุ้น
    :D

28. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ไม่เหมือนกัน

มันไม่ถึงขนาดนั้นครับที่จะไปป่งไปแปะสติ๊กเกอร์ตามตัว Concept งานมันต่างกัน อันนี้น่าจะออกแนวมีเพื่อนคุย+เล่นเกมส์ร่วมสนุกกันมากกว่าครับ:)

29. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เว็บมัน เข้าได้มั่ง ไม่ได้มั่งอ่ะ

อยากไป

30. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    สมัครกันรึยังครับ ผมสมัครไปแล้น ช้าหมดอดนะคร๊าบ ปรมาจารย์ทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้