cLicK => ตามหา "น้าเจ" ให้นู๋หน่อยค่า

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Ecstasy, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    พี่เจหายไปไหนคะเนี่ย

ช่วยนู๋ตามหาพี่เจหน่อยค่า

บอกเบาะแสก็ได้นะคะ

ฝากบอกพี่เจว่า "มารับผิดชอบเรื่องที่ทำค้างไว้ด้วยนะคะ"

ขอบคุณค่า
    :D

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    น้าเจ.....เราไปทำอะไรไว้หว่า
    อิอิอิอิ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้าเจงานเข้าแล้วน้า....

4. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    => ?.............

5. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    งานเข้า....อย่างแรงแล้ว น้าเจ....จ๋า

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    แห่ะ....ๆ มาแล้วจ้าาาาาาาา แม่คู้นนนนนนนนนน

พี่เจ.....จะรับผิดชอบทุกกรณี.....เลยจ้าาาาาาาา

ไม่ต้องกังวลนะ....นู๋

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แล้วเจอกานจ้าาาาาา จุ๊บ จุ๊บ

7. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    สงสัยน้าเจจะได้.......คนที่ 2 เร็วๆนี้(ล้อเล่น)น้า...

8. MTTS_2534

307
    3
    0
    เอ้....รับชอบ แต่ม่ายรับผิดหรือป่าว ฟิ้ว..................! อิอิ

9. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ชัดเจนตามนั้นนะน้าเจ

10. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    เอ๋....ตาเจไปทำไรค้างๆๆ หว่า?? อิอิ :D :D

11. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    555555

12. MTTS_2534

307
    3
    0
    ดูดู๋ดู ดูเธอดำ เอ้ยไม่ช่ายพันนั้น ..... อะไรหว่า ค้างๆๆ อิอิ

13. SpL Garage

633
    4
    0
    แฮๆ

14. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตอนนี้.....ไม่มีอะไรค้างคา....แล้วคร้าบบบบบบ

555

15. MTTS_2534

307
    3
    0
    ไม่ค้างคา แต่ค้างคืน อ่ะป่าว อิอิ ( ล้อเล่นวันละนิด จิตแจ่มใส )

16. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าวลูกพี่ กล้วยทอดแล้ว !

17. SpL Garage

633
    4
    0
    ถูกต้องนะครับ

18. MTTS_2534

307
    3
    0
    เจ้าตัวจะรู้ไหมเนี่ย ว่าลุงกำลังนินทาให้ Z .....หรือว่ายัง ค้าง อยู่ อิอิ

19. DITTAPONG

DITTAPONG New Member Member

3
    0
    0
    เห็นพี่น้อง ที่ www.clubjz.net ถามหาอยู่เหมือนกัน

20. Ecstasy

1,920
    82
    48
    เจ้าตัวเค้าคงไม่รู้หรอกค่ะ ว่าโดนเอาไปนินทาอยู่

ก็เพิ่งจะได้รับรู้วันนี้แหล่ะ

ขอบคุณนะคะที่บอกให้รู้

จากที่อ่านมาตั้งแต่แรก

ทำให้รู้ว่า การที่น้องมาถามหาพี่

มันแปลได้ในแง่ลบ สื่อไปได้หลายทาง

แค่ประโยคสร้างกระแสประโยคเดียว

ทำให้คิดกันไปได้ถึงไหนๆ

บางทีการที่ใครซักคนเป็นพี่เป็นเพื่อนของเราหายไปนานๆ

แล้วเรามาตั้งกระทู้ตามหา โดยตั้งกระทู้แซวเอาไว้

บางประโยคมันคงออกแนวส่อไปในทางไม่ดีเลยมีคนคิดในแง่ลบ

โดยที่ยังไม่รู้เลยว่าเค้าเป็นอะไรกัน

เชื่อแล้วค่ะ ว่า ทำลายมันง่ายกว่าสร้างสรรค์ จริงๆ

PS : ไม่ได้จะมาป่วนนะคะ แค่เราเป็นคนชัดเจน ตรงไปตรงมา ขอบคุณค่ะ

21. SpL Garage

633
    4
    0
    ข้าน้อยขอโทษถ้าเข้าใจผิด:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

22. MTTS_2534

307
    3
    0
    ถึงเจ้าของกระทู้ และเพื่อสมาชิกทุกท่าน
    ลุงเองไม่ได้คิดอย่างอื่นประการใด / คิดแบบจิงจังกับชีวิต คนอย่างลุง ก็ตรงไปตรงมาหมือนกัน และการที่ลุงเข้ามากระทู้ๆ ก็เพื่อหยอกล้อกันเล่น ตามประสาเพื่อน พี่ น้อง เท่านั้น ถ้ากระทู้ไหนที่ คิดว่าแรงไป / ไม่ดี ลุงต้องขออภัย ณ. ที่นี้ด้วย ครับ

23. MTTS_2534

307
    3
    0
    ลืมบอกไปครับ จากกระทู้ข้างบนนี้ คำว่า " เจ้าตัว " ลุง หมายถึง น้าเจ ครับ
    ปล. ต้องขอโทษ น้าเจ ด้วยครับ ที่ถูกพาดพึง หรือหยอกล้อแรงไปหน่อย

24. Ecstasy

1,920
    82
    48
    อ้าว งั้นเข้าใจผิดซะแล้ว

นู๋ไม่รู้ว่าพี่ เอ่อ ลุง

เรียกแทนตัวเองว่าลุง

นู๋กราบขอโทษด้วยค่ะ

ที่เข้าใจผิด _/|\_
    :cry::cry:

25. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    ดุจางงงงงงงง ขออภัยด้วยคนครับ

26. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ในบอร์ดนี้..เรามีแต่มิตรภาพให้กัน.......การพูดหยอกล้อนั้นเป็นเรื่องปกติ
    (โดยมากจะพบเจอตัวกันแล้วถึงได้โต้ตอบไปแบบนั้น).....................

อย่าคิดเป็นจริงจังไปเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ..............น้อง

27. MTTS_2534

307
    3
    0
    ไม่เป็นไรครับ ณ.บอรด์แห่งนี้ ไม่มีผู้ผิด / ผู้ถูก แค่เข้าใจกันผิดกันเท่านั้นเอง ลุงเองก็ไม่ได้ดีเด่ตรงไหน ( อาจจะปากหมาไปสักหน่อย ) แค่ลุงรู้สึกอย่างไงก็บรรยายมาอย่างนั้น ถึงอย่างไง มิตรภาพ ยังเหมือนเดิม คร๊าบบบบ... ป๋ม สมาชิกทุกท่านที่อยู่ในบอรด์แห่งนี้ เป็นสมาชิกที่ดี และให้ความเป็นกันเองดี เปรียบเสมือน เพื่อน พี่น้อง และพ้องพี่ คร๊าบบบ....ฝันดี...เด้อ....
    " ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน "

28. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    โอ่ย! งงอ่ะคร้าบบบบบบบบ

อารายกันเนี่ยไม่ได้เปิดบอร์ดนาน5555

29. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยังไงก็ขอโทษแทนทุกๆคนในคลับด้วยครับ.....ให้อภัยนะครับ

30. Ecstasy

1,920
    82
    48
    คือมันมีเหตุมาจากผู้ชายบางคนในเวปนี้ (ไม่ใช่บอร์ดนี้นะคะเวปนี้) เคยทำให้รู้สึกแย่ เสียความรู้สึกมากๆ

เลยมองพวกผู้ชายว่าส่วนมากคงเป็นแบบที่เราเคยเจอ

เลยคบทุกคนเป็นเพื่อนพี่น้องหมด

อย่างพี่เจนู๋รักและนับถือเป็นพี่ที่รับฟัง ให้คำปรึกษานู๋อย่างดี

นู๋เลยพาลคิดไปว่าอ้าว เอาเราไปพูดเหรอ

(เพราะพี่เจก็"แก่" แฮะๆ นึกว่าเรียกพี่เจว่าลุง)

เลยทำให้ความอคติลึกๆที่มันก็ยังคงอยู่ ทำให้เสียความรู้สึก

ว่าขนาดเป็นพี่น้องกันยังทำแบบนี้เหรอ

(ขอโทษที่เจด้วยค่ะ ที่นู๋คิดเข้าใจผิดไป)

ขอโทษมากๆค่ะ ที่เข้าใจผิด

ขอโทษทุกคนนะคะ

อย่ารังเกียจกันเลยนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้