ขอถามพี่ๆชาวหน้าแหลมครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย coronajz, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coronajz

coronajz New Member Member

23
    0
    0
    พอดีรถผมก็หน้าแหลมเหมือนกันครับแล้วก็เคยไปมิตติ้งกะพวกพี่ๆมาครั้งหนึ่งครับแต่พอดีตอนนี้ มีเรื่องยากรบกวนถามพวกพี่ หน่อยครับ ว่ายางขอบประตูหาซื้อได้ ที่ไหนครับ แล้วยางขอบกระจกด้วยครับ พอดีของผมมันเสียแล้วครับรถเลยไม่ได้วิ่งไปไหน ว่าจะไปมิตติ้ง กะพวกพี่ก็ต้องรอทำก่อนอ่ะครับกลัวจะพังไม่มากกว่านี้ ครับ รอกวนพี่ใครรู้ว่าซื้อที่ไหน ก็บอกหน่อยนะครับ แล้วก็ขอเบอร์ที่ร้านที่พี่รู้จักด้วยครับ บอกที่อยู่ร้านที่ซื้ออะไหล่ด้วยยยิ่งดีใหญ่จะได้ ไม่เสียเวลา รถน้องจะได้วิ่งกะเขาซะที
    ป.ล.ขอบคุณคนที่มาให้ข้อมูลทุกคนครับและถ้ารถเสร็จก็จะไปมิตติ้งด้วยครับ

2. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    เด๋วรอ ผู้รู้เข้ามาให้ความกระจ่าง .....คร๊าบบบ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยางขอบประตูผมเคยซื้อหน้าตึกศรีวรจักร(วันเสาร์ตลาดมืดหรือแถวคลองถม) 450 บาท หรือไปดูอีกที่ครับถนนบรรทัดทองแถวเซียงกงปทุมวัน ถ้าวิ่งจากหน้าสนามกีฬาเจอ 4 แยกเลี้ยวซ้ายตรงไปเรื่อยๆมองทางขวามือมีร้านขายยางต่างๆโดยเฉพาะ 2 ห้องชื่อร้านจำไม่ได้ลองถามดูครับ....โชคดีครับ

4. coronajz

23
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบนะครับ แล้วจะไปหาตามที่บอกครับ

5. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ชัดเจนตามนั้น

6. อีกที่อยู่ตรงข้าม วค.พระนคร ถ.แจ้งวัฒนะคับ ชื่อร้าน วี รับ เบอร์ คับ ราคาไม่แพงคับ

7. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    น้าอ้วน.......
    ไปทำไรมา...รถสวยเนียนเชียวนะ มีแอบแต่งด้วยนะน้าเรา

8. coronajz

23
    0
    0
    นิดหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้