623 แอร์พัง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย V 50, 11 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V 50

V 50 Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ หน่อยคับ อยากรู้งบประมาณซ่อมคับ ร้อนไม่เท่าไหร่แต่ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน.......ขอสมัครเปนสมาชิกด้วยนะคับ ใช้ 623 GSi สีดำ อยู่แถวพระราม 2 คับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ยินดีคับ แล้วแอร์เปนรายพังคับ

3. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    นันดิเป็นไรพังครับ... ถ้าคอมพังก็มี 2 อย่างครับ เปลี่ยนใหม่ หรือไมก็ของเก่า ราคาจำไม่ได้ครับ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ต้องรู้นะว่าพังแบบตู้รั่วหรือ คอมพังคับ
    ตู้เทียมแท้แต่เย็นดี+น้ำยา จบที่แระมาณ 5500นะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้