รบกวนด้วยคับ r30 น้ำเข้า

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย golf b11, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    รบกวนด้วยคับ r30 น้ำเข้า ฝั่งคนนั่ง ช่วยหน่อยคับมีร้านแนะนำไหมคับ ขอบคุณคับ

2. เข้าเหมือนกัน

หาร้านทำยางขอบประตูอยู่ที่ไหนมีแนะนำหน่อยจ้า

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ขอบยางประตูเปื่อยไหม ถ้าไม่เปื่อยไม่เน่า ตั้งประตูใหม่ครับ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ขอบยางประตูเปื่อยไหม ถ้าไม่เปื่อยไม่เน่า ตั้งประตูใหม่ครับ

5. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    พี่ครับแล้วพอมีร้านเปล่าครับพี่อยากทำเหมือนกัน

6. punpairoj

punpairoj New Member Member

9
    0
    0
    เข้าเหมือนกัน
    จากด้านบนทั้งสองด้าน
    ยาง OK

7. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    หลังจากไป Meet มามีสาวกแนะนำว่าเปปยางเข้าในติดขอบประตูข้างในอีกเส้นเห็นมาแล้วโอเคดีครับเหมือนเป็น2 ชั้น

8. punpairoj

punpairoj New Member Member

9
    0
    0
    ยังไม่เข้าใจ
    ช่วยอธิบายอีกครั้ง
    ขอบคุณครับ:)

9. boy_aoy

boy_aoy Guest

0
    0
    0
    ต่อ

ของผมก็เข้าเหมือนกัน(ลม)
    ทีแรกคิดว่างานช้าง เพราะถามที่ร้านปะพุทำสี
    แต่เป็นร้านพวกกัน เขาใช้มือดัดกรอบกระจก(เอากระจกลงก่อน)
    ออกแรงดันเข้าหารถ2ที ก็ดีขึ้น(ลมไม่เข้าเวลาวิ่งเร็วๆ)
    เขาไม่กล้าดัดแรงๆหลายครั้งเขาว่ากรอบกระจกประตู 30 อ่อนอาจหักได้
    แต่นำยังเข้าอยู่เพราะทำฟรีไม่เสียเงิน
    (เป็นข้อมูลนะคับ...พวกเดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้