ถามเรื่องยางครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย petrucci, 22 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. petrucci

petrucci Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนยางใหม่เร็วๆนี้ครับ เห็นโฆษณายางของดันลอปรุ่นMaxgrip (TT901A) ไม่ทราบว่าดีหรือเปล่า ราคาเท่าไร มีใครเลยลองแล้วรึยังครับ? รบกวนพี่ๆที่เคยใช้วิจาร์ณหน่อยครับ (ใช้Dashอยู่ครับ)

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ใช้ irc eagle grip ธรรมดาก็พอ เพราะ dunlop ส่วนมากจะเป็นยาง soft คล้ายกับ irc ป้ายเหลือง เอามาวิ่งใช้งานประจำวันจะหมดไว แต่ถ้าในสนามโอเค :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้