[B14]ใครเคยแกะพวกคอนโซลในรถไปหุ้มลายไม้หรือเคฟล่าบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ตามนั้นครับ อยากรู้ว่า ส่วนใหญ่ใน b14 เค้าแกะส่วนไหนไปหุ้มบ้างอ่ะครับ ภายในรถนะครับ

กี่ชิ้นอ่ะครับ ใครมีรูป รบกวนนิสด์นึง ถ่ายให้ดูไว้เป็นแนวทางหน่อยคราบ

แล้ว b14 เดิมๆอ่ะ พลาสติกเดิมๆมันเป็นเหมือนหนังแตกๆ ไม่เรียบสนิท แบบนี้เวลาไปหุ้มพวกลายไม้ หรือว่าเคฟล่า มันจะไม่มีผลว่า มีฟองอากาศอะไรพวกนี้เหรอครับ ขอบคุณครับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ยังไม่เคยเห็นน่ะ ครับ

แต่ เห็น บาง ที่ รับ ทำ

แบบ ใช้ คาร์บอน์ เคลือบ

แล้วเทเรซิน ทับ

ภายในทั้งคัน เล่น เป็น หมื่น เหมือนกัน

3. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    ช่วงนี้เห็นรถสปอร์ต ราคาแพงหุ้ม หนังกลับครับ กำลังฮิตในหมู่ ซูปเปอร์คาร์

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D

5. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    ลองหาหนังเทียมที่คุณภาพดีๆ เป็นหนังกลับก็มีเหมือนกัน.. ราคาจะสบายกระเป๋ากว่าหนังจริงเยอะเลย..

ร้านขายหนังแถววงเวียนใหญ่ ถนนเจริญรัถ เพียบครับ.. มีให้เลือกจนตาลายเลย...

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อิอิ ... มีทั้ง เครฟล่า หรือ ทำหลากสี
    ไว้ เดี่ยวเอา รูป มาให้ดู น่ะครับ :D

7. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ปูเสื่อรอเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้