มีขายในไทย??

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย สงสัยครับ, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากทราบว่า Celica มีขายในประเทศไทยรึป่าวครับ เพื่อนผมเอารูปมาไห้ดู โดนเลยครับรุ่นนี้ แต่เปิดเวบโตโยต้าไทยแล้ว ไม่มีรถรุ่นนี้อยู่อะครับ ผมเลยสงสัยว่าอาจจะมีโชว์รูมที่ไหนสักแห่งที่เป็นมือ1อยุ่รึป่าวอ่าครับ แล้วราคาที่ไม่เกิน1.5-2ล้านในรุ่นนี้มีไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. tk_knight

tk_knight New Member Member

16
    0
    1
    celica รุ่นไหน อ่าครับ ?

2. รุ่นไหม่ๆอะครับปี2000-2001อย่างเงี้ยอะครับ ราคาเบาๆอะครับ มีไหมเอ่ย

3. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ไม่มีป้ายแดงแล้วน่ะครับ เพราะเลิกผลิตแล้ว ถ้าจะหาซื้อจริงๆก็ ต้องหามือ2 สภาพดีๆแล้วครับ

4. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    ยังพอมีมือหนึ่งอยู่นะครับ

2ล้าน7 ครับ

แฟนเพิ่งเช็คให้เมื่อเดือนที่แล้ว

5. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    งั้นก็เยี่ยมเลย ลุยยยยยยยย

6. ว๊าว ที่ไหนครับผม โปรดบอกด้วย สนใจจะลุยมากๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

7. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    2 ล้านเจ็ดเรย โอ้วววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้