Comfrim งานแข่งที่ขอนแก่น by Motor Tracks

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ขออนุญาติ confrim งานแข่ง BFGoodrich ที่จ.ขอนแก่นครับ บริเวณลานจอดรถ
    ม.ขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 12 ตุลาคมนี้ วันเสาร์ Set up เจอกันนะครับ เท่าที่
    ทราบเพื่อนบ้านฝั่งลาวจะเข้ามาร่วมทำการแข่งขันด้วย รถSport และเพื่อนจาก
    อุบลฯ อุดรฯ และอีกหลายจังหวัด ถ้าไม่พลาดเพื่อนจากจ.เชียงใหม่
    ก็จะไปร่วมแข่งด้วย รับรองสนุก
    แน่ๆ ที่สำคัญมีรถบังคับอยากท้าดวลกับรถจริง(ใครกล้าวัดเจอกันได้ที่สนาม)
    แล้วก็การโชว์รถDrift จากนักแข่งสุดฮาทีม BFGoodrich ด้วย เจอกันครับ:D
    อ้อ!เกือบลืมเป็นการแข่งในแบบ Gymkhana Twin Tracks ครับลุ้นมันส์อิ.อิ

แก้ไขล่าสุด: 3 ตุลาคม 2008
  2. Artty_Sung

Artty_Sung New Member Member

14
    0
    0
    ไปคับไป

สนุกคับ แต่รถน้อยไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้