+-+-+-+-+-+ บิส จ๋า รอ รูป อยู่ น่ะ งับ +-+-+-+-+-+

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Fool again, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    มี กี่ ฟ้อน อะ ครับ ขอ ชม ครับ:cool::cool::cool:

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    โทดทีคับตู่ เดี๋ยวจะรีบหารูปตัวอย่างให้เร็วๆนี้คับ

ไม่น่าเกิน สอง สามวัน เดี๋ยวลงให้คับ

ถ้ายังไงจะรบกวน สอบถามราคาคร่าวๆให้ด้วยนะคับตู่

ขอบคุณมากๆเลยคับ ที่ช่วยดูแลให้ ^^

neogod ถูกใจสิ่งนี้
  3. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    พียังไม่ว่างทำรูปเลยอะ....งานเยอะอะ...เดียวไว้ลงให้ดูนะ....อิอิอิอิ

neogod ถูกใจสิ่งนี้
  4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    แบบคร่าวๆ คับคู่ พอดีหารูปตรงๆไม่เจอ >.<

รบกวน ลองสอบถามราคาคร่าวๆให้ด้วยนะคับ - -

5. Fool again

281
    6
    0
    เอา รูป ไหน ครับ

6. Fool again

281
    6
    0
    ฟ้อน อะ รัย ครับ ความ สูง ขนาด ของ ตัว หนัง สือด้วย ครับ

ปล. หรือ ว่า เอา ขนาด เท่า เสื้อ คลับ แบบ เก่า

7. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    รูปที่สอง กะว่าอาจจะใช้ที่หน้าอกด้านหน้า

รูปแรกและรูปที่สาม เป็นตัวด้านหลัง

ส่วนขนาดเดี๋ยวจะวัดให้อีกทีนะคับ

พอดีช่วงนี้ออกไปข้างนอกทุกวันเลยคับ

และจะรบกวน คิดว่าถ้ามีโลโก้หรือชื่อลิงค์เวปก็ส่วนดีนะคับ

8. Fool again

281
    6
    0
    ครับ บิส ตอนนี้ ได้ ราคา ที่ ใกล้ เคียง มา แล้ว ครับตอน นี้ ก้อ รอ แค่ คุย สรุปกัน อีก ที ครับ

9. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    เจ๋งคับเจ๋ง:D:D:D

10. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38

ฟร้อน impact ขนาดใหญ่กว่าเดิมนิดหน่อยก็ได้คับ

ส่วนนหน้าอกข้างหน้า ลองออกแบบ มาเลือกๆกันเพิ่มเติมก็ได้นะคับ

11. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0

อยากทราบว่ากรอบแผ่นบ้ายทะเบียนเดิๆของe36หาซื้อได้ที่ไหนคร้าฟ

12. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ถ้าหน้าอกเป็นอักษรตัวเขียนน่าจะสวยดีนะพี่บิสแล้วทำตัวหนาๆหน่อยเสื้อดำปักสีทอง

13. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ตัวอักษรมันจะเอียงๆดูพลิ้วๆหน่อยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้