ES เรา ใครทำงานออกแบบตกแต่งภายในบ้าน บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย psYchosis, 20 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    หรือ ทำรับเหมา ทำบ้าน ทำเฟอร์นิเจอร์ อยากปรึกษาครับ

2. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ได้คับยินดีคับมีไรให้ช่วยเอ่ย อรรถคับ 081-5262491โทรมาคุยหรือถามได้เลย

3. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

พี่ครับ เพื่อนผม บอกว่าได้เบอร์จาก เบียร์ที่ชลบุรี นะ พี่เขาทำ ตกแต่ง ทำบ้านด้วย ขับES พลัง LPG เหมือนกัน
    ชื่อ พี่โค้ก นะ 081-754-1961

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

รับตรวจ(สอบ)ภายในด้วยไหมพี่ :D

5. psYchosis

449
    47
    0
    สอบถามเพิ่มนิดนึงครับว่า อรรถ ทำเกี่ยวกับด้านไหนครับ
    จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล

ขอบคุณครับเบียร์

เกริ่นเพิ่มอีกหน่อย
    ตอนนี้กำลังลิสต์รายการที่จะต่อเติมอยู่ว่าจะทำอะไรบ้าง
    เลยอยากประเมิณราคาก่อนเพราะ งบก็มีจำกัดมีไม่มากเท่าไหร่
    เท่าที่อยากทราบราคาตอนนี้คือเรื่องการทำเฟอร์นิเจอร์ Built-in ว่าราคาเป็นยังไง

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จะต่อเติมบ้านหรอพี่....

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เด๋วช่วยแนะด้านโครงสร้างให้ได้ครับ ส่วนงานบิ้วภายใน ก็พอแนะนำได้ครับ

8. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

บิ้วอะไรนะครับ พี่ ..... :D

9. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ตามนั้นเลยครับ

10. >>SP<<

151
    5
    0

11. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0

12. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ พ่ อ ร ร ถ ว่ า ง ๆ ม า ต บ แ ต่ ง บ้ า น ใ ห้ ผ ม ฟ รี บ้ า ง สิ

13. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    พี่ ninekeng ใช่พี่ที่มาทำคฤหาสน์ในซอย เจริญนคร40ใช่ป่าวครับ ผมว่าใช่พี่นะผมจำรถได้เห็นมาบ่อยช่วงตกแต่งบ้านหลังนั้น

ปล.ถ้าสนใจไม้โครงติดต่อมาได้นะครับ ทุกท่านเลยครับ:)

14. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    เป็นไม้โครงเฟอร์ฯ ประเภทไหนครับ

สนใจครับ

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  15. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    รับทำเฟอร์ฯ ไม้สัก ไม้สน แบบตัวลอย เอ๊ย...ลอยตัว ครับ

โทรมาคุยได้ครับ...:)

16. psYchosis

449
    47
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับที่ให้ข้อมูลครับ
    เดี๋ยวผมลิสต์รายการที่จะทำทั้งหมดแล้วจะโทรไปปรึกษาครับ

ปล. คุณ ninekeng รบกวนขอเบอร์โทรทาง PM ด้วยครับ

17. Accord CG5

161
    6
    0
    ครับขอบคุณมากๆนะครับที่สนใจไม้ของผมไปในตัว :)
    สนใจติดต่อสอบถามหรือเข้าไปชมรูปไม้ หรือเข้าไปดูไม้ที่โกดังอยู่แถวสมุทรสาครได้เลยครับ ขอบคุณครับ

http://cephasthailand.spaces.live.com/

18. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ใช่แล้วครับ บ้านหลังนั้นส่งงานแล้ว ลูกค้าเข้าอยู่เรียบร้อยแล้วครับ :D
    คุณ Accord CG5 ที่อยู่บ้านตรงข้ามใช่ป่าวครับ รถสวยมากครับ ถูกผิดขออภัยครับ :D

19. >>SP<<

151
    5
    0
    กำเลยทำฟรี

20. Accord CG5

161
    6
    0
    ใช่ครับ ผมก็มองรถพี่ทุกวันแหละครับ สวยเหมือนกัน :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้