มีเรื่องใหม่อยากมาถาม+ลงรูปให้แล้วนะค่ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ohme_c, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohme_c

ohme_c New Member Member

8
    0
    0
    หัวข้อเก่า

ไม่มีใครมาตอบเลย บอร์ดงเยบมากเลยงะ อยากจะถามไร
    หน่อยก็ไม่มีใครมาตอบเย้ย อยากรุ้
    งันหนูถามทิ้งไว้นะค่ะ ออนตลอด24 ช่วยตอบที่นะค่ะไม่อยากให้บอร์ดเงียบ
    ใครมีไรขายหรือไรช่วยๆลงหน่อยเพื่อน่าสนใจนะค่ะ
    อย่าให้เงียบเลย
    ตอนนี้อยากถามว่า MAX ของไอคอน ที่มันให้ยาง80-90 และ 90-90
    ท่าเราซื้อมาใส่กับคลิกตัวใหม่มันจะใส่กันได้มิค่ะไม่อยากเอา
    MAX แอร์เบลด มันแพงงะ วานผู้รู้ตอบที่นะค้าหรือมีคนรู้จักบอกด้วย
    อยากใส่แม็กแย่แล้วววววววววววววววววววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2008
  2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    สวัสดีครับ ทายว่าเป็นผู้หญิง คิ คิ ชดชื่น

แต่งไปเถอะครับ ตามใจเรา

3. ohme_c

ohme_c New Member Member

8
    0
    0
    เออมีใครแต่งClick แบบไม่แว้นบ้าง

คืออยากได้แบบล้อตันอ่ะ...ไม่ชอบล้อเล็กหรือล้อเนี่ยมอ่ะค่ะ
    มีใครแต่งบ้างเองซื้อของที่ไหนค้ายากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ยังไม่เคยเห็นนะเม็คตัน ของคลิก

5. HS7QBT

297
    3
    0
    ยังไม่เคยเห็นแมกซ์ตันของคลิ๊กเหมือนกันครับ แต่ฝาครอบหน่ะ มีแน่ ไม่ลองปันใจไปใส่ล้อตันขอบ 12" บ้างเหรอครับ สวยล้ำดีนะ

6. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    หุหุ ฐานะดีซะด้วยแฮะ ^^
    ถ้าอยากแต่ง ก็แต่งๆๆๆ แบบที่เราชอบไปเลยครับ

ถ้าเป็นผม ผมจะเน้น โคเมี่ยม กับ สีดำ เท่ดี อิอิ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทำไปเลย ครับ ว่าเปลี่ยนปีละคัน ผมว่าขับเดิมไปเลยดีกว่า สวยกว่าเยอะครับ

8. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ถ้าฝาครอบล้อเคยเห็นครับแต่ไม่ค่อยมีคนนิยมสักเท่าไหร่เพราะใส่กับล้อ 14" ไม่สวย ถ้าล้อ 12" จะดูสวยกว่าเยอะครับ ถ้าล้อตันจิงๆแต่ 12" น่าจะมีขายนะครับเพราะมีคนใน Finoclub เขาทำอยู่ขาย 3000-4000 บาทครับ ตามที่ข้างต้นตอบมาครับแต่งตามใจเราครับ

9. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    แต่งภายนอก ถ้ามีเงินก็จัดไปเลยครับ

10. tei1992

208
    1
    0
    ว้าววววววววว โดราเอม่อน เหมือนผมเยย อิอิ

แต่ของผมเป็นสีน้ำเงิน ^^

รถสวยครับ ถ้าเป็นล้อแม็กก็ ok เลยครับ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอชมตัวจริง ครับ

12. tei1992

208
    1
    0
    แม็ค แอร์ นั่นแหละครับ เจ๋งสุดยอด

13. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    สวยจังคับบ ปลาอะคับ อิอิ

ขอ ต้อน รับ สมาชิก ใหม่ คับบ

14. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    ยัง ไง ก็ ขอ อี เมลล์ ติด ต่อ ด้วย ก้อ ดีน่ะคับบ เพราะ ว่า คุย ผ่าน msn กัน บ่อย คับบ

ขอบ คุนมาก คับบ

15. HS7QBT

297
    3
    0
    มีเรื่องอยากจะถามเหมือนกัลลลล ทำไมน่ารักจัง คิคิ

16. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    แมค ตันคลิก ของ ไดอิชิ คู่ละ 5000 ไม่รวม ยาง มีขายแน่นอนของคลิก
    เดียว หา รูป มาให้ ดู ครับ แปบนะงิ -*- ไปหาเลยดีก่า จะ ได้ เข้าที เดียวอิอิ

อ้ากกก โอ้ยยยย เห้ออ จ้ากกกกกกกกกกกกก!!!!! เอียดดด!!!!! ตับ!!!

อ่ะ เจอ แว้ว ครับ อิอิ

เป็นรถของ คุณพี่จ้อ แห่ง Cpc สาย ดอนเมือง
    เทพเบอร์ 14 ครับผม
    แมคพี่เขาซื่อมา 5พัน งิขอบ 14 ไม่มีการแปลง ครับ

17. tei1992

208
    1
    0
    แม็กเหล็กเหรอครับน่ะ คงหนักน่าดูอ่ะนะ

ว่าแต่ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ อิอิ

18. Project_L

873
    8
    0
    - - ม่ะได้ หายนานงิ แต่ ก็ ใกล้ จะ หายแล้ว ละ อิอิ
    ไม่ใช่แมค เหล็ก นะ เป็น เนื้อแมค นี้แหละงิ
    แต่จะ หนักกว่า แมค เดิมๆ มากก่า แต่ไม่รู้หนักมาก กว่า กันเท่าไรอ่ะงับ

19. GAUSS

4,354
    50
    48
    ฮืม สวยครับ

20. tei1992

208
    1
    0
    จะหายไปไหนอีกล่ะ เจอบอร์ดใหม่ แล้วอย่าลืมบอร์ดนี้ละกันนะ...

21. Project_L

873
    8
    0
    - - ใครว่าผม ลืม ละครับ - -

22. zanta

zanta Guest

0
    0
    0
    แต่งสวย ก็เอาความรู้สึก เจ้าของเป็นหลักแหล่ะคับ ทำได้ทำไปเลย อิอิอิ หรือเอาแบบผมไหมอ่ะ เก็บตังอยู่ แล้วเด๋วเอาตัวเก่าไปขาย เอาตังซื้อ ตัวใหม่ อ่ะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้