ใครที่อยากให้จัดมีตติ้งเชิญทางนี้นิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ตอนนี้ผมยุ่งๆกับลูกอ่อนๆและงานนิดหน่อยครับ ขอเวลาผมสักนิดนะครับจัดแน่นอนครับพร้อมกับสติกเกอร์ชุดใหม่ครับ หรืออาจจัดช่วงปิดเทอมครับเพราะจะได้เจอน้องแอมครับเห็นบอกว่าจะลงมาจากเชียงใหม่ และคิดว่าหลายท่านคงชอบช่วงปิดเทอมครับ

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ครับ ผมยังไงก็ได้

juntcivic ถูกใจสิ่งนี้
  3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ว่าไงก็ว่ากัน พอถึงวันจาว่างป่าวไม่รุ้

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- 555+ พี่ แอม แล้วพี่แอม จะ นอน บ้านใครอ่ะ ลง มา 555+

5. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    จัดเลยครับอยากไป

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    นอนบ้านญาติเขาสิช้าง ญาติเขาอยู่ กทม. (ย่อมาจาก กะเทยม้า :D)

7. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    บ้านผมก็ได้ ผมอยู่บ้านคนเดียว

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังไม่ได้ล้างเลย แถมวันนี้ รถ โดนอัดถั่วดำอีก ฮือ ฮือ ฮือ
    ไฟหน้าถลอก บังวามร้อนท่อถลอก ไฟเลี้ยวชุดสีหน้า แตกอีกแล้ว เซ็งจริงๆ
    โดนแต่เช้า อัดประมาณ 6 คัน ไอ้เราคันที่ 3 ทางลอดอุโมงรัชดา เลยไม่อยากอยู่เคลียร์
    เดี๋ยวโดน ตร อีก แถว วันอาทิตย์โดนใบสั่งวิ่ง ขวาอีก
    ไม่รู้จะซวยไปถึงไหน ขนาดไปทำบุญมาแล้ว

9. Project_L

873
    8
    0
    -.- สงใส ทำ น้อยไป อะ พี่เก๊า -.-

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    งั้นเอาเจ้าช้างไปนอนกอดเล่นเป็นเพื่อนก่อนนะ

เออ...ซวยจิงๆ ไม่เป็นไรครับคนปลอดภัยถือว่าสุดยอดแล้ว

11. pep

916
    1
    0

ไม่ใช่ กะเทยเมา หรอพี่จุ๊น

12. Project_L

873
    8
    0
    -*- 555+ ขำแบบไร้ เหตุ ผล เหอๆ

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    น่ากลัวตอนมันเมาเหละ

14. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    Meeting Meeting Meeting Meeting Meeting Meeting

15. Project_L

873
    8
    0
    ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา ตุลา

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    เป็นความคิดที่ดี

17. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    บอกล่วงหน้านะครับ คนทีคิวเยอะ อิ อิ อิ
    เปล่าวหลอกไม่มีตังส์ต่างหาก

18. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    มากินหมูกระทะแถวบ้านผมมะล่ะ ผมยินดีรับภาระ ค่าน้ำ(แข็ง)คนเดียว ฮ่าฮ่าฮ่า

19. Project_L

873
    8
    0
    - - ม่ะเป็น ไร ถ้าไม่มี ตัง ก็ เปิด ท้าย มอไซ ขาย ของ มือ2 แมร่ง ตรงนั้น เลย เหอๆ

20. pep

916
    1
    0
    ซื้อไก่ย่าง ข้าวเหนียว ส้มตำ ไปนั่งกินข้างถนนดีกว่า
    บ้านๆดี
    กินเส็ดก็เอาน้ำมันรถ เจ้าช้างอ่ะล้างมือ
    กระดูกใส่รถไปฝากลูกน้อง555+

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    แถวแคลายเหรอ ตรงไหนบอกมาเลยดิกว่า :)

22. pep

916
    1
    0
    แคลายร้านไหนๆปายล่วยยยย

23. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ทริปเพชรบูรณ์ไหมครับ

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไกลใช้ได้เลยครับ อิอิ

25. Project_L

873
    8
    0
    ปายใหนดีอ่ะงิ - - อยาก ไป สวนสยาม แต่ไม่อยาก เล่นน้ำ เพราะ เดียว น้ำ หมด 555+
    ดู แตละคนใน คลับสิ พี่แอม ลงไป คนเดียว น้ำก็ หมด บ่อ แล้ว 555+

ปล.อ่ะนู๋ล้อเล่นนน

26. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดแล้วจะแจ้งล่วงหน้าแน่นอนครับ

27. Project_L

873
    8
    0
    "จัดแล้วจะแจ้งล่วงหน้าแน่นอนครับ" <<< จัดแล้วจะมาบอกทามายอ่ะงิ -*-

ต้องบอกว่า " จะจัดเมื่อไร เดียว แจ้งล่วงหน้าแน่นอน น่ะ คร้าบบบ" แบบ นี้จิครับ แหล่ม

555+ ล้อเล่นงิ แซวขำๆ นะ เพ่ จุ๊น เหอๆ

28. pep

916
    1
    0
    มันต้องอย่างช้างสิถึงจาถูก

จัดแล้วจามาบอกทำไมอ่ะพี่จุ๊นนนนน...

หรือว่าจาแอบไปมิตติ้งกะสาวๆๆๆๆๆ

29. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดแล้ว (แจ้งล่วงหน้าก่อนจัดไง) อย่าทำให้พี่ งง ดิ 2 คนนี้นิ

30. Project_L

873
    8
    0
    555+ งั้นพี่ก็บอกว่า
    ใกล้จะจัด (เว้นด้วยๆ) จะแจ้งก่อนนะคร้บ

555+ พอๆ ม่ะแซวแล้วๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้