ช่องลำโพงหน้า ตาโต ใส่ลำโพง 6 นิ้ว รองไม้กันได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    แบบใส่แผง และ ฝาครอบ เดิมๆ นะครับ

ของผม แดมป์เสร็จ แล้ว คว้าน พื้นที่ เหมือนรองไม่ได้เลย

ตอนนี้เป็นว่า ติดลำโพงกับ แผ่นพลาสติก ของแผงข้างประตูเอา

เปิดปกติไม่กระพือเลย แต่เวลาเบสลงเยอะๆ จะมีสั่นๆ บ้างตรง แถวๆ ก้านเปิดประตูครับ

เลยคิดว่าต้อง รองไม้เพิ่มหรือป่าวครับ ต้องคว้านหรือทำยังไงครับ

อ่อรุ่นนี้ ถอดแผงประตู ต้องถอดลำโพงหรอครับ

อ่อ ผม แดมป์มา ช่างไม่ได้เปาลมร้อนเข้ารูป เป็นอะไรป่าวครับ เห็นกาวมันเหนียว
    แล้วครับ ของ status

อ่อ อีกครั้งคับ เวลา เข้าอู่ทำสี ประตูหน้า ช่างเขาจะแกะ แผงข้างออก ป่าวครับ
    แบบนี้จะต่อลำโพงให้เรา ok ป่าวนี่ กลัวจังเลย

ขอบคุณครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ...

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  3. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ขอบคุณครับ

ไว้ว่างๆ ค่อยจับแหงะละกัน

แบบว่า ไม่อยากเสียตังละ ตอนนี้ ก็ ok แต่ว่า กระพือนิดนึง
    หาเจอตรงละ แถวก้านเปิดประตูฝั่งคนขับ

มันไม่มีนีอตประกบเลย ทำให้สั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้