ภาพงานHankook-Puma Gymkhana Fun Club 19ตุลาคม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ภาพงานHankook-Puma Gymkhana Fun Club 19ตุลาคม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ตุลาคม 2008
  2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มีแค่นี้เองหรือคับ
    ใครมีเพิ่มเติมป่าวคับ...................ภาพสวยมาก

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีอีกไหมคับ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ยังมีอีก........

ยังมีอีก........

5. Aong-race-shop

671
    5
    18
    มีอีก

........................................................

6. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ...................

...........................................................

7. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ......

................................

8. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ..........

9. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆค่ะ.......ว่าแต่มีรูปอีกป่าวค่ะอยากดู

10. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ...........

11. Aong-race-shop

671
    5
    18
  12. Aong-race-shop

671
    5
    18
  13. Aong-race-shop

671
    5
    18
  14. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ 0891620202.hi5.com /[email protected] ครับ

15. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอขอบคุณทุกๆท่าน

ขอขอบคุณทุกๆท่านในงานนี้
    ไม่ว่าจะเป็น
    นักแข่ง
    ทีมงาน
    สถานที่ Drift Street ร้านอาหารแพกลางกรุง
    เจ้าหน้าที่ตำรวจ สน โครกคราม
    ผู้ชมคนดู
    สปอนเซอร์ผู้ใจดี มอบของรางวัลมาให้นักแข่ง อาทิเช่น
    ยางHankook by kcc โดยคุนหนุ่มฮันคุค
    The-inch-up สุขุมวิท 71ศูนย์บริการยางสำหรับคนมีสไตล์
    แบตตารี่ Puma ไฟแรงจริงๆ โดยคุณบุญชัยและทีมงาน
    นิโต้ เฮดเดอร์ เทอร์โบ เร็วแรงไร้ขีดจำกัด โดย เฮียเก๊า
    อี-การาจ คิดจะเปลี่ยนยางนึกถึงอีการาจ
    Sugar Beet เรียบทางด่วยรามอินทรา
    น้ำมันACDleco
    Motor Track (ขอบคุณพี่บีและทีมงาน)
    SMB
    ขอขอบคุณสื่อมวลชนที่ให้ความสำคัญกับงานเล็กๆ
    และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้กล่าวมาขอขอบคุณ ณ.ที่นี้ด้วย
    สนามต่อไปอย่างทำส่งท้ายปีเก่า ขอดูสถานที่ก่อนนะครับ
    แล้วจะแจ้งให้ทราบกันนะครับ ขอหยุดไปงานบางแสนหน่อยนะครับ
    งานนี้สนามแคบไปหน่อย ฝนตกน้ำท่วม ตกซะเกือบทำผู้จัดร้องไห้
    (ว่าเมื่อไหร่จะหยุดซักทีฟ่ะ)
    แต่ก็จะเวียนหาที่จัดมาให้ได้นะครับ สนามหน้าสนามสุดท้ายของปี
    แล้วเจอกันนะ ใครมี ไอเดียบอกมาเลยครับยินดีรับฟังและรับทราบความคิด
    ของพี่ๆทุกท่านครับ ขอขอบคุณครับ

อ๋องHankook by Kcc
    เจ้าหน้าที่การตลาดบริษัท เคซีซี ออโต้ ไทร์จำกัด ผู้นำเข้าและจำหน่ายยางHankook S1evo v12 evo และDynapro MT

16. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  17. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  18. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอบคุณกับงานแข่งดีๆเช่นกันครับ มันส์มาก.....

19. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    ขอบคุนงานดี ๆ แบบนี้มาก ๆ คับ

20. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณคับพี่ มีรถผมด้วย เหอๆ

21. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ดีจังเรยคร้าบ

22. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รูปสวยๆ ทั้งนั้น

งานจัดดีมาก ๆ

มีอีก ไปอีกแน่นอนคร๊าบ

23. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอบคุณครับ

24. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่เห็นมีใครโทรมาชวนเลยนะเซ้งเลย

25. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ท่านพี่ตู

พี่ต้องไม่ว่างแน่ๆเลยอ่ะ โทดทีเพ่ตู ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่เลยท่านพี่ตู

26. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ที่อยู่ต่างจังหวัดโทรหาจังเลยนะน้อง
    ที่อย่างนี้ไม่เห็นโทรเลยนะ 55555

27. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ก็ต้องโทรหาไกด์อ่ะ เพราะอยู่ต่างจังหวัดต้องโทรหาเพ่อ่ะ
    เด๋วอ๋องเดินทางไปชนหม้อทำไงอ่ะเพ่ ยังก็ต้องมีคนพาไปเลยโทรหาเพ่เลยvbvb

28. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    รูปสวยดีครับ

29. Aong-race-shop

671
    5
    18
    งานนี้เกือบร้องไห้ 555555 ฝนตกมาได้ ต้องแข่งแบบเวิล์ดแรลลี่เลยก๊ากกกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้