RacingUnderground Runstop Gymkhana 09 สนามที่3

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MIXMAN, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    จากความสำเร็จที่ผ่านมานับว่าวงการ Gymkhana ในบ้านเราเริ่มตื่นตัวขึ้นมาก เราต้องยกความสำเร็จนี้ให้กับผู้สนับสนุนทุกท่าน ทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลังดังที่คุณอ๋องได้กล่าวขอบคุณไปแล้ว โดยเฉพาะผลิตภัณฑ์ RUNSTOP ที่ให้ความไว้วางใจในความตั้งใจของทีมงานที่จะพัฒนาวงการ Gymkhana

และต่อเนื่องความมันส์ในเกมส์การแข่งขัน RacingUnderGround Runstop Gymkhana สนามที่3 จะมีขึ้นในเร็วๆนี้และที่สำคัญครับ

TWINTRACK มีแน่นอนครับ ติดตามกติกาที่เป็นสากลมากยิ่งขึ้น และการ PRเร็วๆนี้ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไปร่วมด้วยแน่นอนพี่...

3. TheKhanfather

TheKhanfather New Member Member

17
    0
    0
    รอชมครับ
    :)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:34:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:34:10 ----------

รอชมครับ
    :)

4. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    แหม่ๆ จำต้องเก็บตัวน้องฟ้าไปบำรุงรักษาหน่ะครับ สนามหน้าคงไม่เจอกัน ไว้พร้อมเมื่อไหร่จะพาน้องฟ้าไปแรดอีกนะครับ ฮ่าๆ

5. MIXMAN

89
    1
    0

งานนี้ขาดน้องฟ้าคงลำบากนะครับ ขับมันมาก ผมว่าเป็นcefที่สร้างแรงบันดาลใจให้หลายคนอยากเล่นGymนะครับ เพราะลีลาสุดยอดมาก ผมชอบครับ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ดีใจจัง จะได้มีโอกาสเล่นมากขึ้น

7. Thep Modify

174
    0
    0
    โอ่ว ขอบคุณมากค๊าบ ยังไงจะพัฒนาฝีมืออีกนะครับ แล้วจะไปร่วมสนุกด้วยแน่นอนครับผม :D

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    จัดเลยๆ อิอิ ถ้าว่างไปแน่นอน เด๋วขอวีซ่าก่อน:D:D

9. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    สนาม 3 ยังมีรุ่นกระบะ อยู่อีกรึป่าวคับ

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... ขอใครเหรอเพื่อน...อิอิ

ว่าแต่ ยังคงมีรุ่นขับหลังอยู่หรือเปล่า จะเอาน้องตี๋น้อยไปวิ่งบ้าง...แฮ่ะๆ

11. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    วีซ่าออกนอกบ้าน :D หรือไปต่างประเทศครับ (แซวได้ไหมเนียกลัวโดนจริงๆ กระทู้ลึกลับ555)

12. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    น่าสนุกครับ ทวินแทร็ก :)

13. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่เคยลองทวินแทรคซักกะที

ถ้าไม่ติดงานอะไรขอลองบ้างนะ

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ขอลูกดิวะ :D:D

ออกนอกบ้านยังแย่เลยโตเอ้ย ขอบใจมากๆนะที่ขากลับขับปิดท้ายให้พี่จนขึ้นทางด่วน ขอบใจมาก:D

15. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แจ๋วเลยคับ อยากเล่นมานานแล้ว twin track เนี่ย

ลุ้นดีครับ ชอบๆ

16. GT Corolla

GT Corolla New Member Member

22
    0
    1
    จัดรางวัลไปเยอะ ๆ นะ

17. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

510
    1
    0
  18. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ถ้ามีรุ่นขับหลังล่ะก็ เข้าทาง จะได้ไม่ต้องเดือนร้อนยืมรถเพื่อนๆ...อิอิ

19. Thep Modify

174
    0
    0
    มีรุ่นขับหลังครับพี่ :D

20. Super Colt

3,000
    12
    0
    ใครให้ยืม??:confused::confused:

:D:D

21. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ใจร้ายยยยยยยยยยยยย

22. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    รออยู่............

23. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รถสวยนะครับพี่เลียด:D

24. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

จะเอาคันไหนมารอบนี้:D
    หรือควบสอง

25. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    มีเมื่อไหร่ ปอกด้วยนะครัป ใกล้ป้านสุดๆ

26. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    มาตั้งหน้า ตั้งตารอคับ

27. MIXMAN

89
    1
    0
    มาแน่นอนครับ กันยายนนี้ครับ กำลังสรุปว่าจะเป็นวันเสาร์ที่5 หรือวันอาทิตย์ที่6 นี้ดีครับ รอการPR ภายในอาทิตย์หน้าแน่นอนครับ

ขอบคุณครับที่่กรุณาติดตาม

28. whitebear

1,191
    11
    0
    เดือนนี้ไม่มีอะดิ เสียดายจัง

รอต้นเดือนหน้าก็ได้คับ

^^

29. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มีครับ

มีแน่นอนครับ ทุกๆเย็น แอโรบิคแด๊นซ์ นั้นเอง อ่ะครับ ก๊ากกกกกกกกกกกกก
    เมื่อวานเพิ่งไปดู ลูกสาว ป้าๆยายๆลุงๆ ที่ไปออกกำลังกายอ่ะ มันส์มาก
    ถ้ามีโต๊ะสักตัวนะ มืดอีกนิด มันส์กว่าในผับอีกกก น้ำหมากกระจายยยย

30. whitebear

1,191
    11
    0
    ก็ไปได้อะนะคุณอ๋อง

ไปทุกที่ ที่มีทางจิง จิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้