เรื่องสั่งStickerคลับและเสื้อคลับครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ผมอยากรบกวนทุกท่านเข้ามาตอบและคอนเฟริม์เรื่อง
    ขนาดเสื้อและจำนวนหน่อยหนะครับ รวมไปถึงเรื่อง
    Stickerด้วยว่าต้องการเท่าไรแล้วจ่ายครบหรือยัง
    ซึ่งผมเองอยากจะเรียนให้ทุกท่านทราบตรงนี้เลยว่า
    ราคาของStickerชุดละ150บาท และเสื้อตัวละ350บาท
    โดยที่Stickerนั้นสามารถรับของได้เลยส่วนเสื้อนั้น
    ต้องมีการสั่งจองไว้ก่อนโดยสามารถเลือกขนาดได้ตั้งแต่SS-XL
    ราคาเดียวกันหมดแต่ใหญ่กว่านั้นต้องเพิ่มเงินครับ

โดยท่านสามารถจ่ายได้สองทางคือติดต่อผมทาง
    เบอร์081-848-8903 (ตั้ม) และ 081-633-2851 (พี่โอ๋)
    โดยตรงในวันมี๊ตติ้งหรือนอกรอบก็ได้หรือจะโอนผ่านธนาคารก็ได้ครับ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาลดาวัลย์ เลขที่บัญชี227-0-23058-0
    ชื่อบัญชี นาย กนก ตั้งวัฒนางกูร (ถ้าจะโอนรบกวติดต่อก่อนเพราะจะได้ระบุ
    คนถูกครับ)

ซึ่งค่าใช้จ่ายทั้งหมดนี้มีส่วนต่างแน่นอนครับแต่กำไรทั้งหมดนี้
    ผมจะเก็บเอาไว้ในชื่อของคลับเราและจะนำมาใช้เพื่อคลับเรา
    ไม่ว่าจะเป็นมี๊ตติ้งใดๆเช่น งานทำบุญต่างๆ
    ผมก็จะนำเงินส่วนนี้มาจ่ายใช้เพื่อคลับเราครับ
    โดยเอาเงินพวกนี้มาซื้อของทำบุญถือว่าได้ร่วมทำบุญด้วยกัน
    จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

ส่วนผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้รบกวนเข้ามาคอนเฟริม์ด้วยครับว่าข้อมูลถูกต้อง

DRPT/พี่ปรัช Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):ค้าง300

ozmozizz/คุณโอ๊ต Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(S):จ่ายแล้ว

Tomkung/คุณต้อม Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):

คะน้า/พี่คะน้า Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ( ):ยังไม่สั่ง

UglyKidJOE/พี่แฮ๊งค์ Sticker:ยังไม่สั่ง เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

aradene/คุณอ๊อฟ Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):จ่ายแล้ว

ป๋อง/คุณป๋อง Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

ภูตะวัน/พี่ภู Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

Komcolorcar/ช่างคม Sticker:ยังไม่สั่ง เสื้อ(L):จ่ายแล้ว

Elmo/เจ้าเป้ Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

Sumatee99/คุณป๋อง(ใหญ่) Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):จ่ายแล้ว

ป๋อง/คุณป๋อง(เล็ก) Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

อัพเดทนะครับ 18/9/08

คุณเพ้งแมน Stickerx3:จ่ายแล้ว เสื้อx2(XL,S):จ่ายแล้ว

คุณnanticha Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ():ยังไม่สั่ง

อัพเดทนะครับ 19/9/08

Lantis/พี่สันต์ Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อx2(L):จ่ายแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2008
  2. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบ

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เดี๋ยวส่วนของผม จะรีบจัดการให้นะครับ ท่านประธาน

4. Pong+

Pong+ New Member Member

132
    1
    0
    ไม่เป็นป๋องเล็ก แต่เป็นป๋องป๊อปอัพได้ไหมครับท่านประธาน 555
    รายการถูกต้องครับบบบบ

5. green_sunday

green_sunday New Member Member

51
    2
    0
    ถูกต้องครับ

6. ao_323

1,346
    16
    0
    เพิ่มเติมนิสนึงครับ

สำหรับสมาชิกที่อยู่ ตจว. ที่ต้องการให้ส่งของทาง ไปรษณีย์

ราคาที่แจ้งข้างต้นยัง ไม่รวมค่าจัดส่ง นะครับ

ถ้าสั่งเฉพาะสติกเกอร์ ต้องบวกค่าจัดส่ง 35 บาท

ถ้าสั่งเสื้อด้วย บวกค่าจัดส่ง+กล่อง 50 บาทครับ

ทั้งหมดส่งแบบ EMS ครับ

7. Ugly kid JOE

Ugly kid JOE New Member Member

22
    0
    0
  8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    สวัสดีครับ
    ของผมสติ้กเกอร์3ชุด
    เสื้อXL1ตัว,S1ตัวครับ
    ยังไงรบกวนเลขที่บัญชีด้วยนะครับ

9. ao_323

1,346
    16
    0

รบกวนขอที่อยู่ด้วยครับ ยังไม่ส่งที่อยู่ให้ผมเลย ส่งมาที่เมล์ที่ผมเคยให้ไว้ครับ

ส่วนเลขบัญชี ดูข้างบนได้เลยครับ โอนแล้วรบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับ

เบอร์โทรที่ให้ไว้ โทรแล้ว ติดต่อไม่ได้ครับ

ปล. ปีใหม่ผมจะลงไปทานข้าวด้วยนะ:D:D:D

10. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D;)

11. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    มาคอนเซิ่ล เรือ่ง เสื้อ คับ รับแซ่บ อิอิ

12. GOBORI_323

GOBORI_323 New Member Member

289
    1
    0
    ขอโทษด้วยคับที่วันมิทติ้งไม่ได้ไป.....พอดีรถเกิดอุบัติเหตุขึ้นเลยไม่ได้ไป:cry::cry::cry:
    อย่างไงผมขอให้ส่งสติ้กเกอร์ทางไปรษณีย์ได้ไหมคับ:sad::sad::sad:

13. ao_323

1,346
    16
    0
    น่งสงสารน้อง 323 จัง เจ็บมากมั้ยครับ

ยังไงก็ให้หายไวๆนะครับ:D(มานไม่ห่วงคนเลยเฟ้ย)

เรื่องสติ๊กเกอร์ก็ทำตามขั้นตอนข้างบนเลยครับ

ถ้าโอนเงินแล้วก็รบกวนโทรมาแจ้งอีกครั้งด้วยครับ

14. ao_323

1,346
    16
    0
    อัพเดทคร้าบ

คุณPeNgMaN สั่งสติกเกอร์ 3 ชุด

เสื้อไซด์ L 1 ตัว เสื้อไซด์ S 1 ตัว

ทั้งหมดโอนเงินมา 1,250 รวมค่าจัดส่ง 2 ครั้ง ถูกต้องมั้ยค้าบ

คุณAek@323 สั่งสติกเกอร์ 1 ชุด เสื้อไซด์ M 1 ตัว จ่ายเงินแล้ว 500 ครับ

เราจะรับออเดอร์จนถึงวันที่ 20 นะครับ แล้วจะสั่งตัดล๊อตแรก

ถ้าสั่งหลังจากนั้นก็ต้องรอล๊อตต่อไปนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  15. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    สติ้กเกอร์3ชุด
    เสื้อไซด์ L 1 ตัว ไชด์S 1 ตัวครับ
    โอนเงินไป 1,250บาทครับผม:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  16. ao_323

1,346
    16
    0
    ขออภัยครับจำผิด มะได้เปิดแมสดู

แก้ไขให้แล้วคร้าบ:D:D:D

17. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    มีรูป sticker ในคลับป่าวค๊าบบ อยากเหนอะ พอดีขับ mazda626 อยู่
    ลืมอดไปมิตติ้งเลย เพลาขาดค๊าบบ

18. b_benz

b_benz New Member Member

18
    0
    0
    อยู่แถวลาดพร้าวอะครับ ต้องทำไงมั่งอะครับ ถ้าจะสั่งสติ๊กเกอร์กับเสื้อ
    ต้องโอนเงินเหมือนกันปะครับ เพราะช่วงอาทิตย์หน้าก็ต้องออกต่างจังหวัดอีกอะครับ (ช่วงนี้งาน ตจว.เยอะอะ)
    หรือว่าไปรับที่ไหนได้มั่งอะครับ

19. ao_323

1,346
    16
    0

เรื่อง เสื้อ ต้องโอนเงินครับ และแจ้งขนาดที่ใส่ด้วยครับ

ส่วน สติกเกอร์ มารับในวันมิตติ้งครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  20. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ได้รับแล้วครับ คิดเรียบร้อยแล้วครับ เด๊ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ:cool:

21. ao_323

1,346
    16
    0
    จะรอดูรูปครับ:D:D:D

22. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อีกห้าวันเท่านั้นนะครับในการสั่งจองเสื้อเพราะจะตัดยอด
    แล้วเริ่มสั่งตัดแล้วคร๊าบป๋มมมมมมมมมมมมมม

23. ao_323

1,346
    16
    0
    คุณ nanticha ได้รับสติกเกอร์ 1 ชุด จ่ายเรียบร้อยแล้วครับ

24. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เฮ้ย.....แจกจ่ายสติ๊กเก้อร์กันแล้วรึ?
    เสื้อเอาเบอร์ L นะ "โอ๋" 2 ตัว

25. ultinos

ultinos New Member Member

4
    0
    0
    สติ๊กเกอร์คลับ

พี่โอ๋ครับโอนเงินค่าติ๊กเกอร์ไปเมื่อวานนะครับ 200 บาท
    จากระยองเอา 1 ชุดนะครับ ธนพร ฉันทากร

26. ao_323

1,346
    16
    0
    จัดส่งไปรษณีย์ให้แล้วครับ (วันนี้)

27. Suntipop

509
    11
    0
    โอนตังค์ไปแล้วเฟ้ย...ยยยย
    สติ๊กเก้อร์ 1 ชุด
    เสื้อ 2 ตัว
    ให้ไวๆ
    :D

28. ao_323

1,346
    16
    0

ขอให้เฮียว่าง แล้วกริ๊งกร๊างมาบอก

แล้วโอ๋จะรีบจัดให้:D:D:D:D

29. RollriderS

2,318
    9
    0
    อัพเดทแร๊นน๊า

ปล.ปิดรับสั่งของรอบแรกแร๊วนะครับ
    ถ้าต้องการจริงๆโทรติดต่อมาที่ผมได้เลยในวันเสาร์นี้เท่านั้น
    ถ้าหลังจากบ่ายสองไปแล้วจะปิดรับสั่งล๊อตแรกทันทีและต้องรอในล๊อตต่อไปครับ

30. Suntipop

509
    11
    0
    อุ๊ย....เกือบมะทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้