รถหายอีกแล้วครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย HS7QBT, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ไม่มีอะไรแค่อยากระบายว่า รถหายอีกแล้ว จอดไว้ในบ้านคนก็อยู่ รั้วก็ปิด แม่งบินมาหรือไงวะ!!

เป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะครับ รถผมเอง โซนิคสีน้ำเงิน ใส่ล้อของ CBR สีดำ หายที่นนทบุรี วันเสาร์ตอนเช้ามืดครับ

ขอบคุณ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    งี้ต้องไปสะเดาะเคราะห์ วันที่5 เชื่อผมดิ

3. okriang

okriang New Member Member

11
    0
    0
    มันอุ้มข้ามรั้วเลยหรอ ต้อม

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีรูปไหม จะได้ช่วยตามหา

5. HS7QBT

297
    3
    0
    แทงหวยเลขทะเบียนไปแล้วครับ ก็ไม่เฮงซักที ปีนี้ทำหายสามคันแล้ว

คันไหนไม่ได้ใช้จะเอาออกแล้วครับ ไม่เก็บแล้ว ดูแลไม่ได้ ขายดีกว่า

ป.ล. ขอบคุณพี่เก๊าล่ะ แต่ผมอยู่ต่างแดน ไว้จะหารูปลไว้เผื่อใครบังเอิญเจอ แต่ดูไม่ยากหรอกพี่ รถผมใส่แมกซ์ยางโต ผิดวิสัยโซนิคที่นิยมล้อเล็กๆกัน ขอบคุณๆๆๆ

6. HS7QBT

297
    3
    0
    ขายของครับ ใครสนใจติดต่อนะ

Honda CBR 250 RR ทะเบียนพร้อมโอน

Honda DASH 125 ทะเบียนพร้อมโอน

Honda Click I ทะเบียนพร้อมโอน

Honda Chaly ทะเบียนพร้อมโอน

ขายกันไปเลยครับ ฝากบอกต่อด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กรกฎาคม 2009
  7. kanorinho

kanorinho New Member Member

5
    0
    0
    โอ้....ขนาดในบ้านยังหายเลย...ผมว่าบอกมันให้มาเอาไปเลยดีกว่า..เราจะไม่มาเจ็บใจได้ขนาดนี้...ทำกันได้ ในบ้านแท้ๆ

8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ราคาล่ะ คลิกไอผมให้2000 จ่ายสด

9. HS7QBT

297
    3
    0
    คลิ๊กไอ วิ่งไป 7000 โล เอาราคา 2 บาท ทองคำแท่งพอ สีดำ เดี๋ยววันหยุดจะกลับไปถ่ายรูปมาลง

10. ไหน ๆ เอารูปมาส่องหน่อยสิ รถอ่ะ

11. HS7QBT

297
    3
    0
    หุหุ แปลงไปเป็นทุนนานแล้วครับ

12. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เสียใจด้วยครับ แต่ดีใจที่คลิกยังอยู่ อิอิ

13. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ...

เออ...ว่าแต่อยากรู้เหมือนกันคับเอาไปได้ไง

ประตูรั้วโดนงัด หรือป่าว ??

ถ้าไม่มีรอยงัดนะพี่ ผมว่ามันยกข้ามไปแน่ๆ(โหพลังเยอะกันเหลือเกิน)

อ้อเกือบลืม...honda chaly ขายกี่บาทคับ

สภาพเป็นไง ขอดูรูปหน่อยคับ

รบกวนช่วยส่งเมล์มาที่ [email protected]

ขอบคุณคับ

14. HS7QBT

297
    3
    0
    ทุกคันที่ลงขาย กลายเป็นทุนอีกแล้วเหมือนกันครับ ตอนนี้มีแต่คลิกจอดเหงา กับชาลีเน่าๆอ่ะครับ ไม่ขาย!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้