เพลา ขับ พังงงงงงงงงงงง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย henter x Hunter, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. henter x Hunter

henter x Hunter Guest

0
    0
    0
    เพลา ขับพัง แล้ว เลี้ยวมีเสียงดัง แก๊กกกกก ทั้ง ซ้าย ขวา กำลัง จะเปลียน

ไม่รู้ว่า ซื้อของเชียงกง ต้องดูยังไงมั่ง ว่า มันยังดีอยู่ไม่ช่เอามา ใส่ แล้ว ก็ แก๊กกกก อีก
    อีกอย่างครับถ้าซื้อที่เชียงกง ยางหุ้มเพลา ควรเปลียนใหม่ไหม

หรือว่า เบิก ศูนย์ ดีครับ แต่ หัวเพลานอก ซ้าย ขาว ยางหุ้มเพลาอีก หลายตังอยู่นะ
    แนะนำหน่อยครับ เบื่อตอนเลี้ยว

2. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ลองดูของนาสโกรึยังครับ เห็นเค้าว่าราคาถูกกว่ามือหนึ่งแต่คุณภาพเทียบเท่า

3. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    เปลี่ยนเฉพาะหัวเพลาด้านนอกก็ได้น่ะครับไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนทั้งเส้น ราคาไม่น่าจะแพงน่ะครับ ลองโทรไปถามดูที่ YSC ดูครับ

หัวเพลาเบิกใหม่ประมาณ 2200 บาทมั๊งครับ ถ้าจำไม่ผิด เมื่อก่อนเปลี่ยนบ่อยมากกกกเลย หัวเพลาเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้