MEETING ES#53 By Ahingrace..

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    บรรยากาศอบอุ่นเหมือนเดิมครับ..น้องใหม่หลายคนทีเดียวคุยสนุกสนานดีครับ
    ว่าง ๆ คุยในบอรด์เต็มที่ครับ..ส่วนภาพดูเอากันครับ..:)

K 20 กันก่อนเปิดมา..มันงามจริง ๆ ครับ..แหล่มจิง :D

ดู ๆ ไปมันก็เข้าท่า..จริงมั๊ยครับ..พี่น้อง..ราคามันซ่ะกี่ตังค์กันนี่..*^$#_/*s

นี่..นี่..ให้ดู k 20 ฝาแดง..ไปดูอะไรกัน K ม่วงน้องเค้านะ..เดี๋ยวพี่ชายเขาเตะเอ้าน่า...:D

ส่วนน้องใหม่..ครับ ตาสกา..หรือสกาย..ขออภัย..สุดหล่อเพิงถอยมาซิง ๆ
    เปลี่ยนตาไฟเล่นซะสีชาฝีมือแฮนด์เมคนะครับ..

ขอบ 18" นะเนี่ย..เตี้ยไดใจ..จิง ๆครับท่าน

ตูดดำซ่ะ..อย่าแปลกใจทำไม ไอ้เจ้าป้ายถึงไปอยู่ตรงนั้น..มันมีที่มาอยากรู้...ไม่บอกต้องถามเจ้าตัวคับ

ดำ ๆ รถผมเองครับถ่ายคู่เหลืองซะน่อย!!

ด้านข้างภาพรวมน่ะ...

ภาพรวมตัวครับ..

มุมตาแปลก...เขากล้าดีครับ..

ล้อขาว ๆ

ล้อรอโปรเจคใหม่..นายบีสุดน่ารัก :cool:

น้องใหม่ 2 คัน ซ้ายภาพ..นาย บอส..ส่วนอีกคนจำไม่ได้ขออภัย..ฝา+หลังคา+ฝาหลังดำหมด

อย่างงามล้อ 15" 6"1/2

บี..คร็าบบจะเอาขาวแบบนั้นรึครับ..

รวม ๆ อีกครั้งสนุกสนานดีครับแต่ 6โมงก่าๆเลยต้องกลับก่อนเลยมิได้ทานข้าวด้วย..ตีนุกเป็นไงบ้างครับ..
    เดือนหน้า..เจอกันครับ..หวัดดีจ๊ะ :D:D

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    สุดยอดเหมือนเดิมเลยครับพี่หนึ่ง

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  3. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยมากๆ เลยครับพี่หนึ่ง

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    สุดติ่งเลยครับผม.......

5. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    น้องใหม่เหมือนกันครับ
    ไม่ได้ไป ฮือๆๆๆๆๆ
    อยากไปๆๆๆๆๆ:cry:

6. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สวยทุกรูปเลยครับพี่หนึ่ง

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ค ร า ว นี้ ถึ ง รู ป จ ะ น้ อ ย แ ต่ ส ว ย ทุ ก รู ป เ ล ย คั บ เ พ่ ห นึ่ ง

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แล้วทำไมไม่มีรูปพวกกระผมเลยละคร๊าบเพ่ ไปช้านิดเดียวไม่ยอมถ่ายรูปให้เลยหรอ ฮือ ฮือ
    แต่ฝีมือการถ่ายสุดยอดเหมือนเดิม

9. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ชอบๆๆ แต่ถ่ายน้อยจังเลยพี่ อิอิ แซวๆ ค้าบ
    เยี่ยม............

10. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    รูปสวยครับพี่หนึ่ง เสียดายไม่ได้ไป

11. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    งาม ค่ะ ... ^ ^

12. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    สวยงามมากคับผม........

13. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ขอบคุณสำหรับบรรยากาศครับพี่หนึ่ง หล่อๆ สวยๆกันทั้งนั้นเลย

14. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    พี่หนึ่งไม่มีรถผมเลย :cry:
    แซวเล่นครับ ป๋มไม่ได้ไป :p

ขอบคุณสำหรับรูปครับ

15. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    งานหน้า...ไม่น่าพลาด

16. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สวยใสเหมือนเดิมครับ:D

17. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    สวยสุดๆไปเลยพี่

18. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    สวยมากมายก่ายกอง ว่าแต่ไมไม่มีรูปผมเลยอ่ะ หุหุ

19. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    สวยเหมือนเดิมครับพี่

วัยรุ่นดีใจ อิ อิ

:D :D :D

20. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    อยากมีส่วนร่วมมั่งจัง สวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ ไม่ว่างซักที..

21. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    รูปสวยเหมือนเดิมครับแถมมีคำบรรยายซะด้วย เยี่ยมจริงๆ

22. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    I^-^I......สวยจังเลยๆๆ...*0*

23. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    สวยงาม มากมายครับ

24. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    ฝีมือ ดีขึ้นเรื่อยๆ เลยนะ พี่

25. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เยี่ยมเยยท่านพี่หนึ่ง สวยมั๊กๆ

26. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    อยากได้ K20A มั้งจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้