<< PTT-MSL ENDURANCE 3Hrs2008>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    การแข่งขัน Endurance 3 ชม.
    กำหนดการแข่ง วันที่ 27 กันยายน 2551 นี้ เปลี่ยนแปลงแล้ว
    ทีมละ 2-3 คน เท่านั้น ค่าสมัคร ทีมละ 15000 บาท
    กติกาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    ชิงถ้วยรางวัล ที่ 1 พร้อมเงินรางวัล 30000 บาท
    เตรียมตัวกันได้เลยสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการแข่งแบบ 3 ชม.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2008
  2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    งานแข่งมาแว๊ววววว.....

3. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

มาแล้วงานมันส์ๆ....แล้วจะหาเงินค่าสมัครทันไหมเนี่ย อิ อิ อิ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อย่าไปกลัวสิวัยรุ่น ออกทะเลอีกไม๊ สตรีทตอปิโด 5 5 5 แล้วเป้น้ำเงินนี่หายไข้แล้วรึ ??? :D

5. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    สื่อคุยกันเด็กรุ่นเก่าเป็นงงทุกที 555

6. AQDONUT

677
    11
    0
    แหะ ๆ มันมีความแฝงอยู่นิดๆครับเฮียชัย อิ อิ

7. gai08

1,213
    4
    0
    :D ทีมที่ลงทะเบียนใว้แล้ว.....

1. ISSARA >>> ......................TANA>.H-CHAI>NU-MAM
    2.VW SHOWTIME 1.>>........JAME> ICE
    3.VW SHOWTIME 2.>>........TOR>AMON
    4.MOJO RACING>>...............ตรี, หลวง,เลี้ยง
    5.PW-PRINTING>>................REXX>DUREX>POL
    6.POWER-SLIDE>>...............TOE>BOBBY>CHANG
    7.FC>>.........................................FC-BEN>FC-NATT>FC-NUT
    8.เผือกจิตรแรลลี่

ในตอนนี้ มี 8 ทีม ที่ลงทะเบียนใว้แล้วครับ....ทีมอื่นๆเตรียมตัวกันรึยังครับ...สนามนี้นักแข่งจากเชียงใหม่
    จะลงมากันไหมครับ ได้ข่าวว่าจะลงมาแข่ง Cancup ..........

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    คุณพี่ไก่ครับ:
    เห็นชื่อนักแข่งด้านบนแล้ว อยากจะทายผลที่หนึ่งล่วงหน้าครับ
    มีรางวัลทายผลการแข่งขัน เหมือนหนังสือพิมพ์ยักษ์ใหญ่
    แจกรางวัลทายผลบอล (kart) หน่อยซิครับ?

ถ้ารถไม่พัง ล้อไม่หลุด เพลาไม่คด โซ่ไม่ขาด ผมว่าต้องทีมนี้แน่ๆ.....
    1. VW Showtime 1 (Jame, Ice, ...........)
    2. ไม่ PW printing ก็ Power slide
    3. FC 2

ป.ล. เฮียตี๋ครับ ขอ Veloil เป็นสปอนเซอร์ให้ Stuttgart หน่อยซิครับ

9. gai08

1,213
    4
    0
    1. ISSARA >>> ......................TANA>.H-CHAI>NU-MAM
    2.VW SHOWTIME 1.>>........JAME> ICE
    3.VW SHOWTIME 2.>>........TOR>AMON
    4.MOJO RACING>>...............ตรี, หลวง,เลี้ยง
    5.PW-PRINTING1>>................REXX>DUREX
    6.PE-PRINTING2>>..................BENTO>POL
    7.POWER-SLIDE>>...............TOE>BOBBY>CHANG
    8.FC>>.........................................FC-BEN>FC-NATT>FC-NUT
    9.เผือกจิตรแรลลี่
    10.หนังสือเทคนิคแต่งรถ

ก็เริ่มทะยอยกันมาแล้ว....ปรับเปลี่ยนตัวนักแข่งกัน จาก 3 เหลือ 2 บ้างบางทีมกำลังวางตัวกันอยู่โดยเฉพาะมือใหม่สนาม.....แล้วทีม Stuttgart ไม่จัดลงแข่งขันเหรอครับ...คุณกิตติ....

ปล....ล้อกลมๆทายยากครับ....แต่จากเหตผลของคุณกิตติ ก็เป็นไปได้...ใครจะไปรู้...มีสิทธิชนะทุกทีมถ้าวางแผนดีๆและขับเนียนๆ ถนอนรถแข่งจนจบการแข่งขัน.........แต่ถ้าจะจัดทายผล ขอสปอนฌซอร์คุณ กิตติเป็นรายแรกเลย.....:
    D:D:D:D

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แอบมาซุ่มดูครับ ฝีมือยังไม่ถึง

11. AQDONUT

677
    11
    0
    โอโห พี่หนูอะนะฝีมือไม่ถึง :D

12. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ปีนี้คงสนุกแน่น

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อยากลงด้วยจังคับ หาประสบการณ์คับพี่ กติกายังไงอ่าคับ เรื่องรถ อ่าคับพี่ไก่

ขอรายละเอียดด้วยคับ สนใจมากคับ น้องใหม่คับพี่

14. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    น่าจะมีการประชุมก่อนการแข่งล่วงหน้าสักหน่อยนะ
    เพราะจะได้ไม่มีปัญหาตอนแข่ง
    แล้วมีทีมเด็กที่เค้าสนใจ
    แต่ว่า 3 คนกับ 3 ชั่วโมง น้อง ๆ เค้าบอกเลยว่าไม่ไหว
    ยังไง รบกวนพี่ไก่ให้จัดมีการประชุมก่อนการแข่งทีนะครับ

15. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    สมัครแข่งเลย ต้น สนุก สอบถามคุณไก่ที่สนาม เรื่องข้อมูลได้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2008
  16. gai08

1,213
    4
    0
    กติกา การแข่งขัน 3 ชม ลองไปศึกษากันครับ
    โหลดไปเลยครับ
    หลักๆ ทีมละ 2-3 คน
    นักแข่งจะต้องเปลี่ยนตัวกันขับ ต่อคน ต้องไม่เกิน 30 นาที และเฉลี่ยแล้วต้องขับมากกว่า 50 นาที จนจบการแข่งขัน 3 ชม.
    ไม่มีเรื่อง น้ำหนัก......ตามนั้น

17. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ที่ผ่านมาการประชุมก่อนแข่งมีมาตลอดทุกสนามอยู่แล้วนะครับ แล้วก็แจ้งให้ทราบล่วงหน้าใน forum นี้ทุกครั้งนะครับ

18. AQDONUT

677
    11
    0
    แล้วเมื่อไรจะได้ซิ่งกับนักแข่งเมืองนอกอีกล่ะเนี่ย

19. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ขอให้ได้สัมผัสกับเกมระดับชาตินี้ซักหน่อยเถ๊อะ...สาธุ๊

20. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    พี่ไก่ครับสนาม 3 ชม. ที่ผ่านๆมา มีนักแข่งทีมละ 3-4 คนไม่หรอพี่ แต่ยังไง 3 ลงตัวสุดครับ

21. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    กรำ...

เพื่อนร่วมทีมติดสอบวันที่ 27 อะครับ

สงสัยจะอดแข่งซะแล้วดิเนี่ย...ซวยแฟ้วววววว

:cry::cry::cry:

22. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยังไม่มีสปอนเซอร์เลย!!!

23. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากได้สปอนเซอร์เหมือนพี่ข้างบนครับ

24. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    มาๆๆ ไปขับเล่นกัน

25. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    ตั้งแต่ต้นเดือนไปแค่ครั้งเดียว พอจะเข้าไปทีไร ฝนกระหน่ำทุกที
    ไลน์นี้ หนุกหนาน มากครับ
    รบกวนพี่ไก่ปักตะไคร้ช่วงเย็นกันเอาไว้ก่อนได้อ๊ะป่าว
    ฝนไม่ตกจะได้เข้าไปจุ่มอ่ะ...ขอบคุณคร๊าบ...

26. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    เดี๋ยวผมจะลองพาน้องๆไปปักตระไคร้ให้นะครับ เอิ๊กๆ พายุเข้าแน่เลย :D

27. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    นี่ก็ปาเข้าไปวันที่ 10 แล้ว ฟ้าฝนยังไม่เป็นใจ
    จะแข่งได้ไหมเนี่ย หรือว่าต้องเล่น Wet Track
    คุณบ๊อบครับ น้องๆ เนี่ยปักตะไคร้ท่าเก็บสบู่อ๊ะป่าว
    ผมจะได้ไม่เข้าไปหา...กัวง่ะ !!:D:D

28. gai08

1,213
    4
    0
    :D แยม....รอก่อนเพราะว่ายังมีหลายทีม ที่ต้องการนักแข่ง เสียใจด้วยนะ พล ที่ติดธุระ..

ส่วนทีม คุณกิตติ ไม่ต้องรอสปอนเซอร์แล้วครับ ลงในนาม WF เลยครับ..เหอะๆ
    คุณ หนู รอสปอนเซอร์ หรือว่า กำลังหาเพื่อนร่วมทีมครับ....

ตอนนี้ นักแข่งว่างๆ มีหลายคนครับ....

1.BENTO ถ้าไม่ได้ไปญี่ปุ่น ว่างแน่นอน
    2.YAM
    3.ARM
    4.BEE
    5.BOYZ
    6.AONG
    7.NOR

แต่ละคนก็ ฝีมือนะครับ...ลองๆไปติดต่อกันดูครับ....

29. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    มาว่างด้วยคนงับ...อิอิ

30. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    มาว่างด้วยคนงับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้