รบกวนหน่อยครับ เรื่องเครื่องเล่นcd มันถามหา code

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย xavier, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xavier

xavier New Member Member

17
    0
    0
    พอดีเอารถไปทำสีมาแล้ว เค้าถอดแบตออก
    ไม่มีคู่อมือ รถ ใครมีระหัส ช่วยบอกทีครับ
    เป็นตัวเครื่องเล่นcd 6 แผ่น นะครับ ของตาเหยี่ยวคับ
    ขอบคุณคับ

2. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ไม่แน่ใจนะครับว่ามันจะเป็น code เหมือนกันทุกคันหรือเปล่า

3. แต่ละคันไม่เหมือนกันคับ ไม่แน่จัยว่าที่ 0 เช็คได้รึเปล่าคับ

4. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เข้า 0 เลยคับ 0 ที่ออกรถ
    เค้ามี code เก็บไว้
    ถ้าจำไม่ผิด ต้องเอาเล่นทะเบียนไปด้วย ถ้าไม่มีก็เอาสำเนาก็ได้
    เค้าจะทำการหา code ให้

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใช่แล้วครับต้องเข้าศูนย์อย่างเดียว code แต่ละคันไม่เหมือนกันครับ

6. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0

ต า ม นั้ น เ ล ย ค่ ะ ... ;)

7. [M]oddy

[M]oddy New Member Member

24
    0
    0
    จัดไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้