หนังหุ้มเบาะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย V_ES, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V_ES

V_ES New Member Member

16
    0
    0
    :confused::confused::confused:
    คือรถผมมันมีหนังหุ้มเบาะหุ้มทับเบาะเดิมที่เป็นกำมะหยี่อยู่
    ทีนี้จะเอาหนังอันนั้นมาหุ้มแทนกำมะหยี่ได้ป่าว
    ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    ขอบคุณคับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ความหมายคือ ตอนนี้ หุ้ม 2ชั้นอยู่เหรอ ครับ
    ถ้า ถอด ออกทั้ง2ชิ้นแล้วมาหุ้มหนังอย่างเดียว ก็ คงต้องเย็บตะเข็บใหม่อ่าคับ ตะเข็บเดิม คงหลวมๆ อ่าครับ
    ไม่ทราบเข้าใจถุกหรือป่าว ถ้าเข้าใจผิด ขออภัยด้วยนะคับ

3. V_ES

16
    0
    0
    ที่พี่เข้าใจน่ะใช่ครับ คือตอนนี้หุ้มสองชั้นอยู่ครับ แต่ตอนนี้อยากหุ้มชั้นเดียว เลยอยากรู้ว่าทำได้ป่าว
    และราคาค่าเสียหายประมาณเท่าไร
    ขอบคุณครับ

4. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ พอดีข้างบ้านผมเค้ารับทำอยู่ งานดีราคากันเอง เดี๋ยวแนะนำให้ครับ

5. V_ES

16
    0
    0
    ถ้าจะใช้หนังที่หุ้มอยู่หุ้มแทนได้เลยหรือป่าว อยากรู้จริงคับ
    ถ้าผู้ใดรู้ช่วยแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้