ช่วยสอนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 3d-top1, 7 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อาจารย์ทั้งหลาย ครับ ช่วยสอนวิธีการเข้าโค้งสวยๆหน่อยครับ:) ที่ BRC:p

2. 3d-top1

767
    3
    0
    ช่วยหน่อยนะคร๊าบ~~~....^_^....

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    สอนเป็นตัวหนังสือไม่ไหวมั้ง
    จะรู้เรื่องมะเนี่ย
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ระดับเทพต้องสอนด้วยหรือ สนามที่แล้วยังเป็นแชร์อยู่เลยนะ
    รถก็ดี เครืองก็แรง ช่วงล่างก็ดี ยางก็ใหม่ นะ
    ใครจะกลัวสอนนะ พวกรุ่นโปรยังแพ้เลยนะ
    3D TOP ONE ขี่หมู

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งั้นคราวนี้ถ้ารวมรุ่น ไม่ให้แล้วนะ1วิอ่ะ ไม่ต่อเวลาให้แล้วกันนะ เพราะเก่งแล้ว โปรยังแพ้เลย อิอิ :D :D

สนามนี้รถเราก็เสร็จพอดี :eek: :eek:

6. 3d-top1

767
    3
    0
    สนามที่ผ่านมาฟลุ๊คครับ(พี่ๆทั้งหลาย)

7. 3d-top1

767
    3
    0
    .......

8. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    กีฬาแข่งรถ ไม่มีฟลุ๊คหรอกคร๊าบบบ....ที่เราชนะน่ะ เมื่อเทียบเวลาแล้ว ก็เร็วเอาเรื่องนา ...

ผมไม่เห็นว่า การยอมรับว่าตัวเองก็พอขับได้ หรือ ว่า เออ วันนี้เราวิ่งดีแฮะ ไรเงี้ย มันจะเสียหายตรงไหนเลย..... มันมีบ้างอยู่แล้วที่ แต่ละวัน เราจะวิ่งดีไม่ดีต่างกันน่ะนะ...อยู่ที่ความชำนาญ และ การที่เราซ้อมบ่อยๆ น่ะแหละ

คือที่อยากบอกคือ เราน่ะ ก็เก่งแล้ว ขับดีขึ้นเรื่อยๆ แล้วล่ะ:cool:

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถูกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!

แข่งรถไม่มีคำว่าฟลุ๊คครับ ของอยู่กะมือกะตรีนนนไม่สั่งให้เหยียบรถมันก็ไม่เร่ง ไม่สั่งเบรครถมันก็ไม่หยุดหรอกครับ

ดีๆๆชอบๆๆ มีคนเก่งๆเยอะๆ ขึ้นมา วงการจะได้พัฒนา สนุกๆกัน :D :D

10. 3d-top1

767
    3
    0
    :D :D ขอบคุณมากครับสําหรับคําชม(จากพี่ๆทุกคน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้