ภาพงานมิตติ้งระยอง 06/09/08

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกกมล ศรีขจร, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะครับ

1. ยินดีที่ได้รู้จักครับและมีโอกาศเจอกันครั้งต่อไปแน่นอนเพราะสั่งเสื้อไป 2 ตัว 555

2. คราวหน้ามากันเยอะๆนะครับ

3. ภาพไหนไม่อยากให้ลงโทรมาบอกได้นะครับ555+++

4. ดูกันต่อ

5. อิอิ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อบอุ่นครับ

7. :teeth:ใครมีอีกช่วยลงเพิ่มเติมด้วยนะครับ

8. รูปรวมอ่ะคับรออยู่

9. HS2UJE

HS2UJE New Member Member

20
    0
    0
    โอ้ย อยากไปๆ

10. ทามมายไม่มีรูปเราเลยหว่า

11. น่าสนุกจังเลยครับ...............อบอุ่นดีครับ วันที่ 8 พฤศจิกายน เจอกันครับ........

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวย หล่อ รวย แรง กัน ทุกคัน เลย

อิอิอิ อิตาพี่นก ยัง อวบเหมือนเดิม เลยนะครับ:p

13. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสนุกกันนะขอรับ แล้วงัยคุณ โน๊ตจัดที่พัทยาเมื่อไรบอกนะขอรับ

อั้ม รูปสุดท้ายละขอรับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  14. รอพี่นกนะครับ

15. คร้าบ..............

16. ต่อ

81
    0
    0

โทรบอกให้ทีดิ ติดต่อไม่ได้อ่ะ ไม่มีโทรสัพ อ่ะ เบอร์อยู่ในเครื่อง เครื่องพัง
    วันนั้นลืมเอาสมุดมาอ่ะ :cool:

17. ต่อ

81
    0
    0
    พิม น้อยเหมือนพูดเลยนะ แล้วตกลงวันนั้นกลับทางไหนเหรอครับ:cool:

18. ต่อ

81
    0
    0
    จะมีได้งัยละก้อไม่ได้มาไม่ใช่เหรอ อิอิ ( ล้อเล่นเป็นคนถ่ายเด๋วคนที่บ้านเข้าใจผิดอิอิ ) :cool:

19. ตา โน๊ต ล้างรถเป็นด้วย 5555+

20. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    หนุกหนานเลยนะ

21. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    อยากไปด้วยยยยยยย

22. อบอุ่นกันดีจังเลยค่ะ....หนุ่ม หล่อออออออทั้งนั้นนนนนนน อิอิ
    แต่รู้สึกว่าเค้าจะมากานเป็น คู่ทั้งนั้นเลยอ่ะ.... 8 พ.ย. นี้เจอกันแน่ๆๆๆๆๆๆคร้า....

23. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    พัดยาน่าสน อิอิ
    ขอสิ้นเดือนนะโน๊ต

24. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    รอรูปหมู่อยู่ครับ

25. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    น่าอบอุ่นเชียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้