รบกวนถามเครื่อง D15 คาร์บูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย cityredwheel, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    พอดีเพิ่งได้รถมา อยากทำเครื่อง D15 คาร์บูให้แรงอีกหน่อย อยากถามว่า
    1. พวกแคมแต่ง มันใช้ตัวเดียวกับ D15B ได้ไหมครับ
    2. ถ้าผมจะเรียงเกียร์ใหม่ เกียร์ 3-4-5 ใช้ของรุ่นไหนได้บ้างครับ
    3. พวกอะไหล่แต่งของ D15B เอามาใช้กับ เครื่องคาร์บูได้ไหมครับ พอดีเห็นของแต่ง D15B มีค่อยข้างเยอะอ่ะครับ

ีรบกวนหน่อยครับ พอดีอยากทำคาร์บุวิ่งดูก่อนครับ:D

2. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ...ลองศึกษาหาข้อมูลเก่า..ในบอร์ดดู....ไม่เข้าใจตรงไหน...อยากรู้ตรงไหน....มีเกือบหมดครับ...
    ...ปล. เครื่องคาบู..ทำดีๆ...วิ่งไม่น้อยหน้าใครเลยนะครับ...แรงเอาเรื่องอยู่.....

3. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ขอบคุณครับ ตอนนี้ได้คาร์บูคู่แล้ว เดี๋ยวประกอบเสร็จค่อยว่ากันอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้