ถามเรื่องช่วงล่าง neo หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย taechamp3ดอ, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    คือรถที่บ้านผมเวลาวิ่งทางขรุขระแล้วมีเสียงดังกุ๊กกักๆมาจากช่วงล่างข้างหลังอ่ะครับดังเหมือนช่วงล่วงจะพังไม่ได้เป็นคันเดียวรถแม่เพื่อนผมก็เป็น งงมากเลยหรือมันเป็นทุกคัน รบกวนถามคนที่ใช้neoหน่อยนะครับขอบคุณมาก ถ้ามีวีธีแก้ไขยังไงรบกวนบอกทีนะครับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    นีโอ ครับช่วย กัน หน่อย ครับ

3. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ลองดู ยาง ก่อนครับ เผื่อ หมด อายุ ครับ
    พี่ ๆ นีโอ มา ช่วย กัน ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้