ใครรู้บ้างว่าไฟเบรกมีฟิวไหมมันอยู่ตรงไหน ช่วยด้วยไฟเบรกมะติด.

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย giokae, 10 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ใครรู้บ้างว่าไฟเบรกมีฟิวไหมมันอยู่ตรงไหน ช่วยด้วยไฟเบรกมะติด.
    [​IMG][/URL][/img]

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ไม่แน่ใจนะว่ามีหรือป่าว แต่ของผมตอนเปลี่ยนสายไฟ แล้วไฟชุดหลังไม่ติดเลย.. ให้ร้านไดนาโมไล่ให้ จบข่าวเลย

3. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    รถผมก็ไม่ติดเหมื่อนกันครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้