ช่วยด้วย กร๊าบบบบบบพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย N@KY, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N@KY

N@KY New Member Member

11
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆช่วยบอกหน่อยคราบว่าจะหาอะหลั่ยท้ายตัด Coupe ได้ที่ไหน หรือรถหลุดจำนำก็เอาครับ พอดีโดยท้ายมาเต็มๆเลยอ่ะคราบ ช่วยด้วยนะครับ หรือท่าใครมีติดต่อกลับได้เลยนะคราบ 0863444724 POP ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับบบบพี่น้องคราบบบ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ต้องตัดท้ายเลยหรอครับ

ถ้าพวกฝาท้าย ไฟ้ท้าย กันชน สามารถเบิกใหม่ ที่ ศูนย์ฮอนด้าได้เลย ถ้าเป็นมือสองท่าทางจะหายาก เพราะที่ ญี่ปุ่นเค้าไม่มี คูเป้อะครับ จะมีเป็น ek9 3 ประตู

3. ที่เคยเห็นมาคันนึง โดนท้ายมา เค้าเอาท้ายตัว 3 ประตูใส่เลย
    กลายเป้น EK 3 ประตูซะงั้น แต่ไม่รู้ตรวจสภาพผ่านหรือเปล่า
    ถ้าได้ก้อเจ๋งเลย ส่วนท้ายอย่างที่ว่าอะคับ คงไม่มีแน่นอน
    เพราะญี่ปุ่นไม่มีรถรุ่นนี้ เซียงกงก้อไม่มีทางมี

แต่ถ้าจะเอาฝาท้าย มีนะคับ อิๆ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ทำ3ประตูเรยครับ ผมมีฝาท้าย EK9 1บาน

5. bird0552

bird0552 New Member Member

21
    2
    0
    ขอโทษนะครับ ถ้าอยากขาย แบบว่าไม่อยากซ่อมแล้ว PMมาบอกกันได้นะครับ

6. N@KY

11
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ แต่ยังอยากได้อยู่อ่ะครับ

7. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เป็นผมถ้าผมโดนท้ายหนักๆๆมา คิดว่าจะทำนะครับ

ลองดูค่าท้ายตัด ek 3 ประตู ตามนี้ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=532262

8. N@KY

11
    1
    0
    ขอบคุณคราบบบ ใครมีมาบอกอีกนะคราบบบบ

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ช่วยดันกระทูให้นะครับ

พอดีเพิ่งไปเบิกอะไหล่มาเลยลองถามราคาไฟท้ายดู (ตัว Lev) ตกชิ้นละประมาณ 2200 บาทครับ ที่เหลือต้องลองเช็คดูอีกที

แต่คิดว่าถ้าหาตามเซียงกงน่าจะยากมากครับ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เพิ่งรู้นะเนี้ยว่า Coupe ที่ญี่ปุ่นไม่มี:D

แล้วถ้ามาจาก USA ละ แต่ก็ไม่เคยได้ยินนะว่าตัดมาจากที่นั่น

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ู^
    ^
    ^
    ค่าขนส่งมันแพงน่ะเทอเรยไม่มีใคร เอามา ราคาไม่ได้

12. N@KY

11
    1
    0
    ยังอยากได้อยู่นะครับบบบบพี่น้องใครมีบอกด้วยกร๊าบบบบบบ

13. N@KY

11
    1
    0
    ช่วยด้วยกร๊าบ

14. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ช่วยอัพให้ครับๆ

15. N@KY

11
    1
    0
    ขอบคุณคราบทุกท่าน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้