อยากถามวิธีติดหางหลังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ผมมีหางหลัง แต่เป็นไฟเบอร์ไม่มีน๊อตอะครับ ผมจะยึดยังไงครับจะใช่เกลียวปล่อยหรือเปล่าครับ
    บอกวิธีด้วยครับ

2. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ใช้กาวสองหน้าของ 3M ตัดให้พอดีกับฐานหางพร้อมอัดด้วยเกลียวปล่อยคับ แน่นตึ๊บบ

ใครมีรูปช่วยชี้แจงอีกทีนะคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ติด 3M เสร็จ ก็ ยิง น๊อต เลยครับ ไม่ ก็ ไป ติด ที่ ร้าน ไฟเบอร์ ก็ได้ ครับ ห้าสิบบาทเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้