สงสัยกระผมเฝ้าบอดร์คนเดียว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    เสียดายวันนี้อดไปติ้งเลย เกียร์มีปัญหาอดเลย ก้อมาเป็นยามเฝ้าบอดร์
    มีอีกครั่ง ช่วยบอกอีกที่น่ะคร๊าบไม่พลาสแน่เลย
    ไหน ไหนแล้วก้อมีคำถามมาถามหน่อยคร๊าบ ไทเกอร์ D4D 2500
    ใช่น้ำมันเกียร์กับเฟื่องท้าย อย่างล่ะกี่ลิตรคร๊าบ

2. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    พี่ ครับผมเรียนช่างนะ อ.บอกว่า ให้เติมประมาณตำกว่า ข้อ1ข้อนะนับจาก น๊อต ตัวเติม
    ทั้ง นำ มันเกียร์ เเละเฟืองท้ายนะ หรือไม่ก็เติม เต็มเลยครับผม
    รอคนมาตอบก่อนดีกว่า ม่ายรู้ว่าถูกปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้