FD minor Change

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic04, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    อยากทราบครับว่า
    1. เกียร์ธรรมดามีรุ่นไหนบ้าง.....
    2. รุ่นที่มีเกียร์ธรรมดา มีสีขาวรึป่าว...........
    3. 1.8 กับ 2.0 เอาไรดีครับ...........
    4. ชุดแต่งรอบคัน จากศูนย์มีเลยหรือไม่............หรือมาใส่ข้างนอกดีกว่า.....อยากได้ mugen
    5. ผมยังไม่ได้ไปมิตติ้งใหญ่เลย(แต่เกรงว่า น้อง ES จะจากไปกันก่อน เศร้า)................
    อยากได้ข้อมูล รบกวนพี่น้องชาว es ช่วยนู๋ด้วยนะ.......
    ไว้น้อง es ต้องจากไปจริงๆ เด๊ยว เอา ไฟ + แม็ก มาขายดีกว่า ไม่รู้มีใครสนมั่ง....อิอิ......

2. 1.มีรุ่นล่างสุดเหมือนเดิม คับ ตัวที่ไม่มี airbag/abs อ่ะ
    2.ไม่น่าจะมีนะคับ แต่อยากให้มีจัง ไม่ต้องกั๊กสีแบบ jazz ใหม่ละแจ่มเลย
    3.เป็นผมเลือก 1.8 คับราคาคุ้มค่า แรงสไตร์n/a อยู่แล้ว ถ้าเงินเหลือเล่น 2.0 เลยคับ เหยียบล้าน
    4.ชุดแต่งสวยคับ modulo mugen เลือกใส่ได้เลย หล่ออยู่แล้ว fd

3. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ลองดูบอร์ด FD THAILAND น่าจะมีข้อมูลเย๊อะนะ ส่วนเรื่องมิตติ้ง เห็ฯง้างมาหลายทีแล้ว กล้าๆหน่อยแล้วจะรู้ว่า ES เค้าเป็นยังงัยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้