อยากทราบร้านซ่อมแมกครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย benz_ke70, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benz_ke70

benz_ke70 New Member Member

25
    0
    0
    รบกวนพี่ๆที่ทราบร้านซ่อมแมกหน่อยครับ พอดีรถผมจอดอยู่ดีๆพวกที่ไหนไม่รุ้ถอยมาชนตัวรถบุบนิดหน่อยแต่ที่แค้นใจคือแมกขอบบี้เยอะมากมาย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. tao ke30

tao ke30 Guest

0
    0
    0
    ช่วยกัน

อู่สวนมะลิการช่างไงคับหรือไม่ก็อู่ล้อตาโรจน์อะคับ

3. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    อยู่แถวใหนครับ รามอินทราก็มี ราคาไม่แรง รอรับกลับไปได้เลย

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ปากซอย รามอินทรา 11 - 13 อยู่ปากซอย หรือตามร้าน ซ่อมล้อแม็คคับ

5. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    รามอินทรา แมกซ์เอ็กเพรส
    ประมาณ กม2
    ล้อผมก็ซ่อมร้านนั้น!

6. benz_ke70

25
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ๆไปซ่อมมาแล้วครับร้านเดียวกับพี่แม๊กว่านั้นแหละครับ ชัว่โมงกว่าเองเสร็จและ ถูกและดีต้องขอแนะนำครับ

7. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    โห้......จอดอยู่เชยๆแล้ว มีรถมาถอยชนซะบุบล้อกลายเป็นพี่บี้ด้วย (แม่ง***จริงๆ)
    เออ....แล้วราคาไปซ่อมแม็คมาหมดไปเท่าไหร่ครับ

8. benz_ke70

25
    0
    0
    แก้มมันบี้กะตรงออฟมันดุ้งนิดหน่อยงะครับ หมดไป350เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้