ขอคำแนะนำครับ CK5 ทำ evo 6.5Tommyแม็กออฟเซทเท่าไรถึงจะสวยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย SRO, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SRO

SRO New Member Member

2
    0
    0
    :eek:CK5 จะแต่งหล่อภายนอกเป็น evo6.5Tommy ก่อนครับ อยากรู้ว่าแมกต้องใช้ ออฟเซทเท่าไร ของเดิม CK5 +46 ผมจะได้หาแม็กไว้ก่อนครับ:eek:

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    แปลงดุมยังอ่ะคับ
    ออฟเซตมันน่าจะสัก25 ถึง 40 มั้งนะครับ แล้วแต่ล้อด้วยอ่ะคับ:D:D

3. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ปัญหาคือว่าแปลงแต่ภายนอก ช่วงล่างไม่ได้เปลี่ยน ยังไงก้อไม่ได้ครับมันหุบเยอ่ะมากมาย ยังไงก้อไม่สวยครับ :cool:

4. SRO

SRO New Member Member

2
    0
    0
    :)ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้