เตือนภัยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Rusty, 14 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rusty

Rusty New Member Member

159
    0
    0
    โปรดระวัง บุคคลต่อไปนี้ครับ มันชื่อ บอย อยู่ Speed Point ครับ
    เรื่องมีอยู่ว่า เนื่องด้วย นายบอยได้ซื้อต่อ แม็คผมไป ตกลงราคากันที่ 2หมื่นกว่าบาท พร้อมยาง 205/40/17 อีก4เส้น แล้วนัดโอนกันทุกสิ้นเดือน เป็นจำนวน เดือนละ5000บาท แต่เนื้องด้วยสันดานโจร หรือไงมิทราบ นายบอยได้ โอนเงินมาให้กระผมเพียงแค่ 4300 บาท (ในเดือนแรก) แล้วเมื่อถึงกำหนดเดือนถัดมา แล้วก็ถัดมา แล้วก็ถัดมา ผ่านมาเป็นเวลา 6เดือนแล้วครับ หายครับ โทรไปไม่รับ โทรไปหาพ่อมัน พ่อมันก็บอกว่า "ติดต่อไม่ได้เหรอ ก็ติดต่อใหม่สิ" อ๋อ เบอร์ของคนนี้ คือ 09-6797981 ครับ ที่มาโพสเพราะ อยากจะเตือนทุกคนครับว่า คนๆนี้คบไม่ได้ นี่ขนาดเป็นคนรู้จักกันนะครับ มันยังทำกันได้ สุดท้ายนี้ ฝากเตือนเพื่อนๆที่คุณรู้จัก ไอ้โจรคนนี้มันขับ แจ๊ส สีขาวมุข ใส่แม็ค5ก้าน ลายJIC สีน้ำตาลไหม้ (ไม่รู้มันเอาไปขายรับประทานยัง)

ขอบคุณมากครับ

ป.ล ถ้าเมิงอ่านอยุ่นะบอย ทำอย่างนี้มันโจรนะเว้ย ถ้ามีปัญหา หรือถ้ากรูใส่ควาวมึง โทรมาเคลียได้ รออยู่

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=195636 (ดูหน้ามันได้ที่นี่ครับ)

2. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    ่อ่อ ๆ ถ้าจำไม่ผิดตาคนนี้เคยสร้างชื่อไว้ใน Fit GD1 ก่อนที่คลับจะปิดตัวลง ชาว Fit เค้ารู้นิสัยลึก ๆ ของเค้าคนนี้ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้