ข่าวด่วนครับทุกท่าน

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 9 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วัน พรุ่งนี้ วันที่ 10 ทางทีมงานพาเพลิน ได้มีการฉลองครับ

เป็นงานเลี้ยงฉลองวันเกิดครับทุกท่าน
    เป็นวันเกิด ของ ท่าน X กับ ไอ้น้อง Ki ในวันที่ 11 ครับพี่น้อง
    แต่ขอไปกินกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันพรุ่งนี้ครับ 10 ตุลา

ยังงัยพี่น้องชาว OSAMA\ และเพื่อนๆ มิตรรักแฟนเพลง ต่างค่าย ต่างที่ ก้อร่วม
    แสดงความสุขเนื่องจากวันเกิดได้เลยนะครับ

ยังงัย เดี่ยวพรุ่งนี้เจอกานนะครับ

และก้อขออวยพร ให้เพื่อน X และ น้อง Ki หล่อ ๆ รวย ๆ ถ้วนหน้านะครับ :D

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    HBDด้วยครับขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้ทั้งเสี่ยXและน้องKIมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการครับ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ ใ ห้ พ ร ะ คุ้ ม ค ร อ ง...อ า ยุ มั่ น ข วั ญ ยื น

สุ ข ภ า พ ร่ า ง ก า ย แ ข็ ง แ ร ง ....เ อ๊ ก ซ์ + กิ

4. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ขอบคุณเพือนๆมากคับ:(

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ๆ ๆ
    อวยพรแล้ว อย่าลืม ไป รวม เพลิน กันนะครับ อิ อิ อิ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :p ผมอ่ะเพลินสู้เจ๊คุณไม่ได้หรอกคนอะไรเต้นลืมแก่เลย อิอิ:D :D :D

7. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เจ้าของวันเกิดบอกจะรีบกลับบ้านไหงนอนหอโบว์ซะงั้น

8. chang

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก :D :D :D :D :D

แหม ! นิสนึงงงงงง

นาน จะออกมากะผม 5 5 5

9. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    แน่นอนละท่าน แต่ละเพลงที่DJ เปิดมันเป็นเพลงสมัยเจ๊สาวๆทั้งน๊านเลยนี่ :D :D :D

10. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    HBD จ้า โทดทีไม่ได้ไป

11. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: เต็มที่หวะ

12. chang

4,985
    57
    48
    อ่าว ไอ้ นี่ ยังงัย :D :D :D

13. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    มาช้าไป happy birth day นะครับพี่ X

14. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D แหม มีน้องๆมาตอบ ฮอทจิงๆ

15. HBD ย้อนหลังนะตาเอ๊กซ์ น้องกิ

วันนั้นไปไม่ถึงว่ะ

ติดอยู่บนถนนเกือบ 3 ชม. :(

16. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    คำแก้ตัวหวะโต้งอิอิ

17. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 5 5 5 5 5 :D :D :D :D :D

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกก

18. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ไม่หลับไม่นอนน่ะเราอ่ะ

19. chang

4,985
    57
    48
    ท่าน ก้อดู ซะ ช่วงเช้าเลยนะ 5 5 5 อิ อิ อิ ล้อเล่งงงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้