ขอวิธี ถอดแก้มหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ใครเคยถอด หรือ ทราบวิธีถอด รบกวนด้วยนะครับ

2. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ตอนแรกถอดกาบบันไดก่อนกับกันชนหน้าด้วย แล้วมันจะมีน้อตทั้งหมด 7 ตัว
    ใต้กาบบันได 2 ตัว แถวบานพับประตู 1 ตัว ในห้องเครื่อง 3 ตัว ใต้ไฟหน้าตรงด้านข้าง 1 ตัว
    ท่าจำไมผิดะครับ :)

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้