สมาชิกใหม่คับ มารายงานตัว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย aoflimited, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aoflimited

aoflimited New Member Member

6
    0
    0
    ชื่อ ออฟ คับ ใช้ civic 2001 สีเปลือกมังคุด
    อยู่แถวซอยสามัคคี นนทบุรีคับ อยากไป meeting ด้วยคับ
    แต่รถเดิมๆอยู่ เขินอ่ะ อิอิ ถ้าเจอก็ทักทายกันบ้างนะคับ :D:D

2. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    หวัดดีคร๊าบ เขาเรียกผมกันว่า " ตาปลื้ม " ยินดีต้อนรับสู่ ES GROUP

THE GANG แถวๆปากเกร็ด คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ

3. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    ยิน ดี ต้ อน รับ ค่ะ ..

มา มิต ติ้ง บ่อยๆ น้า คร้า ^ ^

ปล. นอนม่ะหลับ เลยมาต้อนรับสมาชิกใหม่ .. :D

4. aoflimited

6
    0
    0
    ยินดีทีได้รู้จักคับเจอกันทักทายกันได้นะคับ *-*

5. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคราฟฟ...*-*..อิอิ ผมก้อสมาชิกไหม่ ไปครั้ง แรก ก้อยังเขิล..

ครั้ง 2 ..ก้อยัง เขิล...แอ๊ะยังไง

คงต้อง มี ครั้ง 3..4..5 ..
    แล้วเหละ......*0*..เหอๆๆ

เอก..คราฟ . รังสิต.*-*

6. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    แง้ มีสมาชิกใหม่เพื่มอีกแว้ว ดีใจจัง ผมลีคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

7. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    หวาดดีคร๊าบ !!!!!

THE GANG แถวๆ ม.หอการไทย ครับ

8. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ตุ้ยครับ ขับ ES01 สีทองครับว่างๆมีโอกาสก็มามิตติ้งได้เลยครับ
    รับรองว่าไม่เหงาแน่นอน...เพราะทุกคนเป็นกันเองครับ...
    แต่อย่าเอาสาวๆมามิตติ้งนะเพราะประทานมันชอบม่อ....:D

9. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หวัดดีครับ

บอยครับ 05 black spoon

10. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ยินดีต้อนรับจ้าาา
    ยังไง มามิตติ้งก่อนก็ได้ครับ มาดูแนวๆ แล้วถ้าชอบสิ่งไหนก็จับใส่ได้เลยครับ
    มามิตดีนะคับ อยากรู้ไรสอบถาม สมาชิกเดิมๆ ได้เลย
    นี่แหละคับเสน่ ของ เรา อิอิอิ
    ผมป๋อง ครับ 05 สีเทา รังสิตค้าบบบ

11. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีรับต้อนครับ

มามิตติ้งครับ จะได้ไม่ต้องเขินล์อีกต่อไป :D :D :D

<-------- รายละเอียดของผมครับ

12. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก คั บ

ผ ม โ อ๊ ต e s 0 1 สี เ ท า

โ ซ น ล า ด พ ร้ า ว

เ จ อ กั น ทั ก ท า ย ไ ด้ คั บ

13. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    สวัสดีด้วยคนคับ อิฐคับes01 สีดำคับ

14. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ GET คับ ES 01 เทาซิกเนต ครับ เจอที่ไหนทักได้ตลอดเวลาครับ มีทติ้งหน้าคงได้เจอกันเน๊อออออออออ

15. สกาย

สกาย New Member Member

11
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม กาย ครับ

16. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    แบงก์,,,,คร้าบ สีดำ ....อยู่รังสิตครับ.......เดิมๆเหมียนกัล:D:D

17. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ahingrace..หนึ่ง ครับ ES 05 BLACK MT 1.7 ดีครับ
    เดิม ๆ ยิ่งต้องมา..เพราะกลับไปมันจะไม่เดิมอีกรับรองคราวหน้า
    พี่ ๆ นี่นั้นแบบนี้..แบบนั้นมันยังไงครับ..เชื่อเถอะ!!!

18. aoflimited

6
    0
    0
    ยินดีทีได้รู้จักทุกท่านนะคับ วันนี้ไปเปลี่ยนแม็กมาแล้วว *-* ดีใจจังเย้ๆๆๆๆๆๆๆ

19. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เอะมันยังไงเนี่ยะ :mad:

20. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    BEE THE GANG ครับ ES 01 เจอกักทักทายได้ครับ:D:D

21. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เก่ง ครับ ES 01

<----- คันข้างๆนี่เลย วิ่งแจ้งวัฒนะบ่อย เจอกันทักทายกันได้ครับ
    :cool: The GanG PakkreD ZonE :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2008
  22. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    NAT......THE GANG ชลบุรีคับผม......

23. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ทักทายกันได้นะครับ ต้น 03 สีทองๆ " ตั้งต้น " วิ่งผ่านแถวนั้นบ่อยๆ

24. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    ดีคับ ผมก็ใหม่ๆ อ่ะ โจ น่ะคับ
    เจอทักทายกันได้น่ะคับ ฝั่งธนฯ ประชาอุทิศ จ๊า...

25. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    ต้น คับ ..

ศรีนครินทร์ - รังสิต ..

เจอกัน ทักทายได้คับผม

^^

26. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    หวัดดีครับ เล็กครับ แต่...ไม่เล็กครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้