รีบๆเลยคับพี่น้อง ก่อนโดนลบ คลิปโฟร์+มด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สุดยอดเลยอ่ะ ซุดๆๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วเกิืดอารมร์สุดๆๆๆๆ
    ไม่ไหวแล้วครับ ไปก่อนครับ :D:D:D:D:D

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เออ อ่ะ...อีกกระทู้แล้วตู..!!

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หาทั้งวัน....................................:cry::cry:อย่างนี้เอง:cry::cry:

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
  5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โดนอีกแล้วครับท่าน งั้น [email protected] คับท่าน

6. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โดนอีกแล้วครับท่าน งั้น [email protected] คับท่าน

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
  9. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    สุดสุดคร้าบท่าน 555+

10. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  11. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ด้วยๆๆ [email protected]

เดี๊ยวพรุ่งนี้จัดให้คับ อิอิ

12. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ใครมีบ้างขอมั่งซิ.....หุหุ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แสรดดดด ประจำไม่เคยทำให้เพื่อนสะบายใจเลยยยยย จิงๆ 555+

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เราก็ว่างั้นตาโจ้

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ่ะนะ

16. hivigo

2,219
    39
    0
    อยากดูแล้ว....

17. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    โหลดได้เลยครับ โดนก็โดนว่ะ กุไม่ไหวแล้ว
    http://www.etanut.net/xxx.htm<<<<< คลิ๊กๆๆๆ คลิ๊กเบาๆนะ ไม่ต้องหื่นมาก:D

18. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    +++ งานเข้า ของจริง +++

ปดส.เร่งล่าต้นตอแพร่คลิปแอบถ่าย โฟร์ มด เปลือยกายอาบน้ำ

ว่อนกระฉ่อน คลิปวีดีโอแอบถ่ายหน้าเหมือน โฟร์-มด ขณะเปลือยกายอาบน้ำทั่วเน็ต ตร.สั่งเร่งสอบสวนข้อเท็จจริง ตามล่าต้นตอดำเนินคดี แนะผุ้เสียหายเข้าแจ้งความชี้จับได้ต้นตอแอบถ่ายแพร่ภาพมีโทษจำคุก 3 ปี

จากรณีที่มีภาพคลิปวีดีโอ แอบถ่ายภาพคนหน้าคล้าย 2 นักร้องสาวดูโอ้ โฟร์ - ศกลรัตน์ วรอุไร และมด - คุณัชญา ชัยรัตน์ เผยแพร่ว่อนไปทั่วอินเตอร์เน็ต ขณะทั้งคู่กำลังเปลือยกายหลังอาบน้ำเพื่อเปลี่ยนชุดช ั้นในอยู่ในห้องน้ำแห่งหนึ่งออกมาเผยแพร่ทางอินเทอร์ เน็ตกระทั่งมีการฟอร์เวิร์ดคลิปฯ ที่ว่ากันอย่างกว้างขวาง และเป็นกระแสข่าวโด่งดังไปทั่วประเทศนั้น โดยภาพวีดีโอมีการแอบถ่ายผ่านช่องลมในห้องน้ำขณะที่ส องสาวที่หน้าเหมือนนักร้องดูโอทำภารกิจในห้องน้ำ โดยหญิงสาวที่หน้าตาเหมือน "มด" นั้น โดนถ่ายเห็นหน้าอกและอวัยวะเพศอย่างชัดเจน แต่หญิงสาวที่หน้าตาเหมือน "โฟร์" นั้นเห็นเพียงข้างหลังและด้านข้างเท่านั้น ซึ่งเป็นที่สังเกตว่าผู้ถ่ายน่าจะเป็นคนภาคอีสานเพรา ะมีการพูดคุยเป็นภาษาอีสานขณะถ่ายนั้น

พล.ต.ต วิสุทธิ์ วานิชบุตร ผบก.ปดส. กล่าวถึงกรณีดังกล่าว ว่า ไม่ได้นิ่งนอนใจในเรื่องดังกล่าว เบื้องต้นก็ได้สั่งการให้ พ.ต.อ.วรพงษ์ ทองไพบูลย์ ผกก. ฝป.10 บก.ปดส. ตรวจสอบข้อเท็จจริงอยู่ในขณะนี้ว่า คลิปที่ปรากฏตามข่าว มีข้อเท็จจริงอย่างไร เป็นภาพจริงหรือว่า เป็นเพียงแค่ภาพของคนหน้าเหมือน แต่ในทางกฎหมายแล้ว ตามข้อเท็จจริงที่ปรากฏอยู่ในขณะนี้ก็ถือว่า มีการกระทำความผิดแล้ว ผู้เสียหายก็สามารถจะเข้ามาแจ้งความเพื่อให้ดำเนินคด ีกับผู้ที่กระทำได้ ไม่ว่าจะเป็นตัวจริงของผู้เสียหายหรือไม่ใช่ ก็ไม่ใช่ประเด็นสำคัญ

ผบก.ปดส. ระบุต่อว่า แม้เรื่องดังกล่าวนี้จะไม่มีผู้เสียหายเข้าแจ้งความ แต่ก็ถือว่า มีการกระทำที่เข้าข่ายความผิดตามประมวลกฎหมายอาญา มาตรา 287 เรื่องการนำเอาภาพของคนอื่นมาหาวัตถุประสงค์แห่งการค ้า ซึ่งมีโทษจำคุกถึง 3 ปี ปรับไม่เกิน 6 พันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ ความผิดตามพระราชบัญญัติคอมพิวเตอร์ ปี 2550 มีโทษจำคุกถึง 5 ปี ปรับไม่เกิน 1 แสนบาท หรือทั้งจำและปรับ นอกจากนี้ จะเป็นความผิดในข้อหาหมิ่นประมาท ที่มีทั้งโทษทางอาญา และทางแพ่ง ซึ่งผู้เสียหายสามารถจะฟ้องร้องเรียกค่าเสียหายต่อตัวผู้ต้องหาได้

ที่มา : hunsa.คอม

19. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอยืมไปใช้บ้างนะครับ ตูจะโดนเพื่อนรุมไหมเนี่ยมุก นี้

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เอือมอีกรอบ

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เซ็งเลย...เอาของจริงมาดิ.....อิอิ

22. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อิอิ

23. hivigo

2,219
    39
    0
    โอ้ย.......แซบหลาย....

24. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    555 แบ่งปันมั่งดิเท็น

25. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    แหงะโดนอีกเว็บแระ

26. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    แวะมาดูคับ
    เอาตัวอย่างมาให้ดูกันคับ........ใครอยากได้ อิอิอิ

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตาป้อมแกล้งดีนักเดี๋ยเหอะ

28. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

อย่าไปรอครับ...ด่วนเลยครับ...

มะ มะ มะมเลล์ผมนะครับ [email protected] แค่เมลล์ก็บอกถึงความซี๊ดดดดดแล้ว...!! ขอบคุณนะครับ :D

29. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    ได้คับ.........จัดไป
    รอนิดนะ..........รอเพื่อนส่งให้เหมือนกัน.....อิอิ

30. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    คุก คุก คุก นะคร๊าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้