+++++ Honda Racing Fest 2008 +++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปแอบฝึกถ่ายรูปมานิดหน่อย ลองดูนะครับ เพิ่งหัดถ่ายครับ

TankEk และ link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  1. :D:D:D:D:D

2. :cool::cool::cool::cool::cool:

millinium5755 ถูกใจสิ่งนี้
  3. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

มาดูสาว ๆ กันบ้างครับ​

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  4. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เอาดีทางนี้ดีก่าม้าง :D

ปล.ทำไมต้องเอาตัวหนังสือคาดจมูกฟร่ะ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ถ่ายสวยมากเลยครับ

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  6. สาว ๆ อีกสักชุด​

7. :p:p:p

8. รถแข่ง จะสวยที่สุด เมื่อได้วิ่งอยู่บนสนาม

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาติชมครับ
    ยังมีเหลืออีกเยอะ ไว้เด๋วจะมาลงต่อนะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  9. bird_EK

bird_EK New Member Member

24
    5
    0
    สวยทั้งรถสวยทั้งคนเลยคับ

รอดูรูปชุดต่อไปคับ

ksaEK97 และ "ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  10. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    สวยงามคับ

ksaEK97 และ "ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  11. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    งามหลาย

อยากไปอย่างแรงแต่เอาเงินไปลงขวดหมดเลย

555+

12. civic 96

civic 96 New Member Member

55
    6
    0
    สวยงามทั้งนั้น

13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    แหมๆๆๆ รีบเลยนะเมิง เสือกรีบกลับ เรคบ่าย กลายแจสวันเม็กเละเลยว่ะ ใส่กันเต็มๆ จนเอาไม่อยู่ มันชิหาย

กรูมีรูปอัฟเดตเรคบ่ายของคันนี้ด้วยนะเว้ย เด๋วมาลงให้ดู ทำงานก่อน

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  14. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    eg กำลังจะหมดไปแล้วเหรอเนี่ย มีแต่ตัวแรงๆทั้งน้านนนน ขอบคุณครับรูปสวยมาก

15. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เดี๋ยวนี้ ฝีมือการถ่ายรูปใช่ย่อย นะท่าน

--JZ-- และ "ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แหล่มๆคับ ขอบคุณคับ

17. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    สวยงามจิงๆ

อยากไป เหมือนกานนน แต่ไกลเกิ้น

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  18. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รูปสวยจัง โดยเฉพาะ สาว.....สาว

19. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    แหล่มๆๆ

20. JOKE EK

JOKE EK New Member Member

26
    7
    0
    สวยงามคีบ

21. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    รูปสวยคับ

22. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    เต้คับ ฝีมือเนียนนนโดะ เลยครับท่านนนน
    มือนิ่งใช้ได้ ทำให้รถแข่งนิ่งสนิทมากๆ สู้ต่อไปคับ

23. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    โฉมหน้าช่างภาพมืออาซีฟครับ " โปรโสก "

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  24. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เนียนคับ

25. :D :D

26. :rolleyes: :rolleyes:

27. หมดแล้วจ้า

28. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0

>>> พี่ต้อมบอกน่ารักครับคนนี้ ครั้งหน้าของรูปน้องท่านนี้หลายๆหน่อยนะครับ "ทุกมุมมองคือความน่ารัก" :D <<<

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  29. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สวยยยย

แต่ว่า ร้อนม่ะ???

TankEk, musachi และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้