ใครเคยเปลี่ยนหลอดไฟหรี่ของ 623 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย นายใหม่, 9 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    หาที่เปลี่ยนไม่เจอ มันเหมือนกับว่ามันหลบอยู่ข้างใน ปรกติเปลี่ยนไฟใหญ่(ไฟต่ำ)ก็ไม่มีปัญหาอะไร ตอนนี้รู้สึกว่าไฟหรี่ข้างนึงมันเริ่มริบหรี่แล้ว เลยอยากจะเปลี่ยนซะหน่อย

ช่วยแนะนำด้วยครับ

: )

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ง่ายๆ ครับ

ก็แค่เปิดฝาที่ไฟต่ำนะ
    ละก็ ดึงขั่วหลอดไฟหรี่สีดำออก ตรงๆ แค่นั้น นะ ครับ นะ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้