อยากจะบ้าตายยยยย !!!!! ได้แผลใหม่อีกแล้วครับ ปวดหัวแล้ว ข้างบ้านย้ายของยกไม่ระวัง กระแทกประตูซ้าย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ไม่ได้เห็นตอนยกจะๆ จับมือใครดมไม่ได้ ไม่อยากทะเลาะ เด๋วโดนมันแกล้งเอาอีก เราต้องจอดข้างหน้า อยากมีที่จอดรายเดือนแบบพี่เก่งว่าอ่ะครับ แต่แถวนี้ไม่มีให้เช่าด้วย ฮื่อๆๆๆๆๆ

ขอโทษนะครับ ไม่รู้จะบ่นกะใครเลยจริงๆ อึดอัดมากๆๆๆๆๆ 3 อาทิตย์กว่า โดนไป 3 แผล :cry:

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใจเย็นๆๆๆน้อง

3. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    สงสัยสีรถไม่ถูกโฉลก.....เอาไปทำบุญหน่อยดีมั๊ยคับ ทำสีใหม่ก็เหมือนรถใหม่

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เห็นใจครับ ซวยซ้ำ ซวยซ้อน จริงๆ

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!งานเข้าๆๆๆ

อู๋....พี่ว่าหาที่จอดด่วยเรยนะน้องเดินไกลหน่อยแต่นอนหลับสบายกว่ากันเยอะ
    แถวนั้นไม่มีเลยเหรอน้อง ว่างๆลองขับรถดูๆบ้างนะ พี่ว่ามันเริ่มโดนบ่อยแล้ว
    อ่ะ

6. liarman

126
    0
    0
    เศร้าๆๆๆ เด๋วเสาร์นี้เอาไปทำอีกรอบครับ เก็บสีที่โดน เสียตังอีก เฮ๊อ

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ นะครับที่ยังไม่เบื่อผมบ่น แหะๆ
    ตอนนี้กลัวไปหมดและ ฮ่าๆๆ ใครมาจอดชิดๆหน่อย ต้องเปิดประตูไปแอบดูหน่อยว่าโดนป่าว จะเป็นโรคจิตอยู่แล้วผม 5555+
    คันอื่นไม่เห็นเขาจะโดนเลย มีผมเนี่ยโดนได้โดนดี :cry:

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ก็ รถ มัน แหล่ม นี่พี่

8. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...พี่อู๋ ถ้ายังหาที่จอดเหมาะๆไม่ได้
    ...ลองซื้อผ้าคลุมดีมั๊ยพี่ ผมว่ามันช่วยได้นะ อย่างน้อยโดนเบาๆก็ไม่เปนรอยนะ ซื้อแบบผ้ากันน้ำ+uv อ่ะ
    ...ผมใช้อยู่ผ้ามันหนาอยู่นะ(2ชั้น) แจ๋วจิง...ลองดิ๊
    ...:D

9. liarman

126
    0
    0
    คิดอยุ่เหมือนกันครับเรื่องผ้าคลุมรถ อิอิ
    สงสัยต้องไปสอยมาสักผืนเหมือนกัน ^^
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ คืนนี้ถ้าฝนไม่ตกเจอกันที่ ปตท ครับ อิอิ

10. unl3usy

unl3usy New Member Member

35
    0
    0
    พอๆกะผมเรยคับ ถอยหลังเข้าบ้าน
    แต่ถอยขึ้นเนินด้วยที่บ้านผม
    จังหวะขึ้นเนินขาปล่อยคาร์ท เร็วไปรถกระตุก
    ไปโดนแท่นวางกระถางต้นไม้
    โดนตรงไฟเลี้ยวด้านข้าง
    ยาวประมาณ 30 ซม. Y^Y
    สีหายไม่พอ มันบุบด้วย
    สงสัยต้องไปเคาะใหม่ แต่ยังไม่มีตัง Y^Y

11. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    เช่นกันครับ

วันนี้ และวันนี้

ผมอยากจะบ้าตาย

รถที่ไหนไม่รุ้ ขับถอยไม่ดู

เป็นรอยคูดยาวๆเลย

แถบร้องไห้อะคั้บ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้