HBD เก่ง EVO IV

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    HBD น้องชาย ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆครับ :)

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    HBD ด้วยคนครับ มีความสุขมากมาก ครับ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอบคุณคับ พี่เเจ๊ค ช้างงง

4. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    HAPPY BIRTH DAY ครับ มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ พี่เก่ง

คิดหวังสิ่งใดที่เป็นไปในทางที่ดีขอให้สำเร็จดังหวังนั้น ทุกอย่าง ทุกประการ นะครับ

สิ่งใดที่ไม่ดี ขอให้อันตธานหายไปหลังวันเกิดนี้นะครับ

5. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    HBD คร้าบบบบ....

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ๆครับบบบ ^^

6. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เบิ้ดเดย์คร้าบบ

หล่อๆรวยๆ มีครอบครัวเป็นหลักเป็นฐานไวๆ :eek:

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เมาคับ เอิ้กๆ

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอบคุณเพื่อนๆ มากคับที่อวยพร เเละthank มั๊กๆ สำหรับเพื่อนที่มาเมื่อคืน เมากันทั่วหน้า เเละต้องขอบคุณมากๆ เลย คือ ร้าน จังเกิ้ลเเดน น้องฝน จัดเหล้าฟรีมาให้ทานจนเมาเลยthankมากๆ ฝน

9. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ขอโต๊ดน๊า ไม่ได้ไป บอกช้า ออกไม่ได้แล้วอ่า เซงเป็ด แง้วๆๆๆ

ของขวัญ ไว้นัดเจอกันหลังกลับจากสเปนนะจ้า เพื่อนเลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

10. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ได้เลยๆ เอาสาวๆ สเปนมาฝากเปนของขวัญนะเหมียว อิๆๆ

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18

เอาแมงวันสเปนมะ อิอิ :D :D

12. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    เออ มีคนพูดถึงแมลงวันสเปนสองคนแหละ มันคืออะไรอะ ไม่เคยไปสเปนไม่รู้อะ

กระทิง เปลี่ยว กะแมลงวันสเปน มันมีอะไรหรอ บอกหน่อยจิ นะๆๆๆ

13. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    happy birthday ย้อยหลังครับ ไม่ทราบว่าวันใหน เลยไม่ได้ไป jam
    แต่ถ้าไปกินเหล้าอาจไม่ได้แจม ปีหน้าเป็นรวมตัวกันไปทำบุญดีกว่านึ

เก่งเปลี่ยนเป็น evo IV หรือพี่แจ๊คเขียนผิดน่ะ

14. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไว้รอเลี้ยงฉลองใหญ่เลยละกันพี่ อิๆ ไปนอนเเระ พุ่งนี้ไปรับปริญญา เเต่เช้า thank คับ พี่ทีป

15. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

16. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    :D :D :D

Happy Birthday นะคะ

มาช้าไปนิดส์ แต่ยังทัน ...................................... ฟิ้วววววว

17. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    thankจร้าเอมมมม สุดสวย

18. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    happy birth day คับพี่เก่ง

และ ยินดีด้วยคับบัณฑิตใหม่

ช่างเปงของขวัญที่สุดวิเศษเลยจิงๆ

ช่ายเป่าพี่

19. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    วันรับไม่เจออั้มเลย รับเหมือนกันหนิ ได้ยินนามสกุลเราอยู่อะ ยินดีด้วยเหมือนกันน้องชาย ไว้เจอกัน ทำงานไหนอะตอนนี้อั้ม

20. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ไม่ได้ถ่ายรุปกะพี่เก่งเลย......

ว่างงานอยุ่คับ

โดนหลอกไปทำประกัน 2สัปดาห์ ชิ่งหนีและคับ

ตอนนี้ตกงานแหละ

21. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    มาทำที่เดียวกับพี่ไหม สนุกนะเงินดี สนใจโทมาๆ ไม่ยาก

22. สมพจน์

สมพจน์ New Member Member

47
    2
    0
    happy birth day ค่ะพีเก่งสุดหล่อ

ขอให้พีเก่งและครอบครัวมีความสุขมากๆค่ะ

จากน้องอิ้งค์สุดสวย

23. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    จาดีหรอพี่เก่ง

อั้มไม่รุ้เรื่องประกันเลย

แต่ก้อขอบคุนคับ

^^

ปล. ขอเบอร์พี่เก่งใหม่หน่อย อั้มเปลี่ยนโทสับใหม่อ่ะพี่

24. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ลองมาดู ไม่ยากๆ เดี่ญวพี่ช่วยเทรนให้ เบอเหรอ เดี๋ยวPM ไปให้นะอั้ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้