BACK

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย sh0rtazn11, 23 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    im back from JAPAN and getting ready for the race this weekend.....

see you all in msl :cool:

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านกั๊บ มีของฝากผมไหมกั๊บ หรือของฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่MSLหน่ะมีม๊ะกั๊บ ไม่มีมีเคืองนะกั๊บ แค่DVD uncen :D งามๆสักแผ่นก็workแล้วนะกั๊บ

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    Today OK:D

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Welcome back bro.

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ทุกวันนี้มีแบบเปิดร้านได้แล้ว ยังไม่พออีกเหรอคร๊าบ....................................:D

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    :) ถึงผมเปิดร้านนะกั๊บ
    แต่พี่กิตติโทรสั่งแล้วมาส่งเลย(เป็นตัวเป็นตน)
    วันพฤหัสบดีนี้ผมไม่ว่างนะครับพี่ ไปร่วมประชุมไม่ทันแน่นอน เพราะเลิกก็สองทุ่มแล้ว พี่จัดการเลยนะกั๊บ;)

7. Toey_PRC

699
    1
    0
    ICE_MANกลับมาจากญี่ปุ่นพร้อมชุดเด็กแนวของแท้จาก ชิบูยะ
    ปล. กำลังฮิตสุดๆในบรรดาวัยโจ๋ญี่ปุ่น:D :D :D

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    กลับมาก็มาขับลุยฝน
    แถมไม่ได้ขับคนเดียว...
    ชวนเค้าไปเปียกกันเป็นแถวววว 5555

9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยิ่งขับยิ่งมันส์:D

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ที่แน่ๆ..ขับฝนเก่งทุกคนพร้อมลีลา.....ทีม VW SHOWTIME

11. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    เก่งจริงจริงครับ เก่งจริงจริงครับ เก่งจริงจริงครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2006
  12. Toey_PRC

699
    1
    0
    เพิ่มเติมรูปภาพกันหน่อยกั๊บ:D

ภาพแรก อาจารย์เจ๋ง ยืนดูลูกทีมซ้อมแข่งคาร์ท:D
    ภาพที่สอง ผู้ชมบนชั้นสอง (คู่แอบล่าสุด แอบศึกษาไลน์นะคร้าบบบ);)
    ภาพที่สาม กรรมการมืออาชีพทำหน้าที่โบกธงหมากรุก;)

13. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    โฮ่ๆๆ

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เลิก 2 ทุ่ม นัดใครไว้เหรอครับ :eek: :D หาเรื่องให้เต้ยอีกแล้ว

ใครๆ โทรสั่งก็มาส่งทั้งนั้นครับ pizza 1122

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    ฮะๆๆๆๆ พี่กิต วันก่อนมีคนเป็นพยานรู้เห็นกันก็หลายคนนะกั๊บ ว่าพี่สั่งpizzaให้มาส่งบนรถporche:D
    ปล. ผมเลิกอบรมครับ ไม่ได้เลิกจากนัดใคร;)

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ฮะๆๆๆๆๆ น้องเต้ย ไม่มีพยานคนไหนเห็น Pizza มาส่งกับตาสักคนเลยคร๊าบ
    มีแค่เต้ยที่ได้ยินตอนโทรสั่งเท่านั้นคร๊าบ ....................................................
    ศาลไม่รับฟ้องคร๊าบ.......:D :D

17. Toey_PRC

699
    1
    0
    แหม๋ พี่ศาลเค้ารับฟังพยานและหลักฐานประกอบครับพี่ แต่พยานปากเอกนี่ศาลท่านถือว่ามีน้ำหนักมากเป็นสำคัญ และณวันเกิดเหตุ จำเลย(เถ้าแก่Shoesmaker)ก็มิได้ปฏิเสธข้อกล่าวหา แถมยังยอมรับเสียอีก ยังงี้ศาลท่านว่ารับผิดโดยละม่อมคร้าบบบบบ:D :D :eek: :D :D
    :p :p :p

18. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    ผิดจริงต้องประหาร

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    จำเลยไม่ได้ปฏิเสธข้อกล่าวหา เพราะเห็นว่าไม่ได้ก่อให้เกิดความเสียหายแก่บุคคลใด
    ซึ่งอันทีจริงแล้วกลับก่อให้เกิดความสำราญทั้งส่วนตน และ ผู้อื่น :D

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    โหดจริงนะคุณน้อง ICE MAN KUB. :eek: :( :eek: :(

;) ว่าแต่ตอนหลังแข่งวันนั้น น้องๆ พริตตี้ฝากเบอร์โทรกับ ICE MAN KUB มาให้พี่ยังไม่เห็นได้เลย:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้