มาอวยพรวันคล้ายวันเกิดเดือน...กันยายน....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    !!! เดือนกันยายน !!!

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ
    ขอให้มีความสุขความเจริญ
    สุขภาพแข็งแรง
    และรวยๆๆนะครับ
    ทุกๆท่าน

preeyawich คุณ วิช 6 กันยายน

Jacket`s 9 กันยายน

เอส thai army คุณ เอส 15 กันยายน

dramaangle คุณ พูม 16 กันยายน

NuuAu ( คุณ อู ) 25 กันยายน

Rapido Shop คุณ ณัฐ 26 กันยายน

jeab_klong7 ( คุณเจี๊ยบ ) 29 กันยายน

wed คุณ ระ 30 กันยายน

*** ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2008
  2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอให้รวยๆ สวยๆ หล่อๆ แรงๆ แซงได้ทุกคันนะครับ
    ยกเว้นไมตี้เขียว 1311 อิอิ
    สุขสันเดือนเกิดครับ จะได้สุขกันทั้งเดือนเลย

3. amoto

amoto New Member Member

38
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆคนครับ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    รวยๆๆๆ..คับ..

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพแข็งๆๆๆๆๆตลอดไปนะครับ
    ดีจังพึ่งรวบรวมใหม่เมื่อวาน ว่าวันนี้จะมาอวยพร มีคนทำแทนแล้ว
    ขอบคุณ ป้อมนะครับ

6. ขอให้มีความสุขนะคับ......ทั้งแข็งและแรงนะคับพี่ที่เกิดในเดือนนี้ทุกคน

7. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    รวยๆๆๆๆๆๆทุกคนคับ

8. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ .................. H B D

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับทุกๆ ท่าน คิดอะไรขอให้ได้สมหวังกันทุกๆ คนเลยนะครับ

10. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    H B D 2 U สุขกาย สุขใจ ทุกๆท่านครับ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับ ขอให้แข็งแข็ง แรงแรง กันทุกๆท่านนะคับ

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ไม่เจ็บไม่จนตลอดปีตลอดไปเลยนะครับ
    การเงินไหลมาเทมาเลยนะครับ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้ได้พรทุกประการ ที่กระทู้ ข้างบนทุกกระทู้ อวยพรให้นะครับ 555+

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้หล่อ มีแฟนสวย มีเงินเต้มกระเป๋า สุขภาพแข็งแรง
    ขับรถเดินทางปลอดภัย อย่าลืมรัก hilux club เข้ามาบ่อยๆกันนะทุกท่าย
    เลยครับ

15. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    HBDสุขสันต์วันเกิดนะครับ

16. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอ รวย รวย ถูกหวยรางวัลที่ 1 คร๊าบ อย่าลืมซื่อน่ะเดียวไม่ถูก เพราะไม่ได้ซื่อจะถูกได้งัย อิ อิ
    ถูกแล้วพาไปเลี้ยงวันเกิดด้วยน่ะคร๊าบ

17. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ครับ สุขสันต์วันเกิดกันถ้วนหน้า ขอให้รถแรงขึ้นเยอะๆ แก่อีกปีแล้วน่ะพี่ๆ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เอส thai army คุณ เอส 15 กันยายน

19. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สุขสรรค์หรรษานะคร๊าบ
    รวยๆๆๆทุกคนคับผม

20. ขอให้สุขภาพเเข็งเเรงๆครับ ไม่เจ็บไม่จนครับ...

21. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    dramaangle คุณ พูม 16 กันยายน

22. jeab_klong7

jeab_klong7 New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน...ขอให้พรเหล่านั้นกลับไปถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ...
    ปีนี้คงไม่มีอะไรพิเศษ...แต่ของบภรรเมียไว้จะขอแม๊กหล่อๆซักชุด....

23. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    UP!ครับ

24. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    UP... จร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้