อยากเปลี่ยนหน้าให้ NV ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป๊อกกี้, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    รบกวนถามเพื่อน ๆ ในคลับหน่อยนะครับ คือผมต้องการจะเปลี่ยนหน้าตา NV ของผม จากหน้าแบบไฟเบ้า ไปเป็นแบบอื่น เนื่องจากไปชนท้ายชาวบ้านเขามาแล้วช่างซ่อมไม่ดี เลยคิดอยากทำใหม่ ก็เลยคิดว่าไหน ๆ ก็ไหน ๆ อยากเปลี่ยนหน้าตาซะเลย ตอนแรกอยากให้เป็น Pulsar แต่เห็นพี่ TEERASIT บอกว่าของไม่มี เลยคิดว่าน่าจะเป็น PREMERE ได้หรือเปล่า ราคาประมาณเท่าไหร่ เพื่อน ๆ ที่รู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ หรือเพื่อน ๆ ในคลับมีไอเดียอย่าอื่นว่าผมน่าจะเปลี่ยนเป็นอะไรที่ไม่ต้องแปลงมาก แต่ออกแนวสปอร์ตนิด ๆ ก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับผม

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    Y11 แวน Wingroad ตัวยี่ปุ่นครับ
    จับใส่ได้เลยครับ

ส่วนของหาได้ที่ไหนต้องรบกวนพี่เอ็กซ์ พี่เบิ้มอะครับ
    เห็นว่าโกดังโหงวชัย นวลจันท มีครับ

3. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    เปลี่ยนรถเลยลูกพี่ :D
    ่อ่ะล้อเล่งง่า ผมก็อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ แต่ไม่รุ้ว่าจะราคาเท่าไหร่อะ

4. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ราคา ( ยังไม่รวมค่าทำสีนะครับ ) รวมเอาเองนะครับ ไล่มาตั้งแต่

1.ฝากระโปรง 1500 บาท

2.ไฟหน้า คู่ละ 1600 บาท ***มีคิ้วใต้ไฟพร้อม

3.กระจังหน้า 500 บาท

4.ไฟเลี้ยว คู่ละ 700 บาท

5.กันชน บี 13 2200 บาท ***พร้อมคาน

ปล. พวกไฟเต็ม ใส่ได้เลยครับ ไม่ต้องแปลง

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    update ตอนนี้ของหมดแล้วครับ ฝากระโปงไม่มีแล้วครับ
    มีแต่ไฟหน้า กับกระจังหน้าครับ
    ผมไปสอยมาแล้ว

6. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เอาหน้าหล่อๆ ของพี่ได้ปะ ให้ยืมไปหลีหญิง 1วัน

7. รอฟลุ๊คๆเจอไฟหน้า Y11 ตัวของพี่อ้วนทีเถอะ อยากได้

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มีแต่แพงนิ 9000 แหนะครับ

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ลายเซ็นต์ คนข้างบนผม ไปบวชเลยคร๊าบบบ........................:D:D:D

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    เข้ามาสืบราคา หุหุหุ

11. Van X

1,247
    44
    48

อยู่จัดซื้อเหรอน้อง.................................:D:D:D

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    :D:D:D

ไหนบนไหนพี่ X 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2008
  13. Van X

1,247
    44
    48
    มันเปลี่ยนตรงไหนหว่า ไอ้คันข้างบนเนี่ย......................:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้