ท่านมีความเห็นอย่างไรเกี่ยวกับแม็กซ์ "แข่ง Gymkhana ที่สุดแม็กซ์เดียวชิงแชมป์ประเทศไทย"

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย wichettt, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    เห็นทาง DRAG รายมีการที่สุดของ DRAG คือ Souped upด
    1 ปีมีครั้งเดียว อย่างยิ่งใหญ่ ทั่วทุกภาคต้องมาพิสูจน์ฝีมือกัน
    เพื่อค้นหาคนที่เร็วที่สุด

เลยคิดว่า รายการทาง Gymkhana น่าจะมีแบบนี้บ้าง
    1 ปี มี 1 ครั้งรายการใหญ่ ๆ ไปเลย

ใครมีความคิดเห็นอย่างไร ครับ

สงสัยต้องยุ motor track ให้เสียแล้ว

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ความคิดเห็นผมนะ

อยากให้มีหลายๆสนาม เก็บคะแนนชิงแชมป์ประเทศไทย ชิงถ้วยพระราชทาน อย่างน้อยสัก 2-3 สนามเผื่อกันพลาด หรือ Setting รถไม่ดี อยากให้มีแก้มือสักหน่อยครับ
    และแบ่งแยกรุ่นให้ชัดเจน นักแข่งมืออาชีพ เกรด A B C แยกรุ่นไปเลย พวกนักแข่งหน้าใหม่ๆจะได้เกิดขึ้นในวงการบ้างครับ

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    น่าสนใจนะคับ
    ต้องลองวางกติกาให้เหมาะสมดูคับ
    :D
    [email protected]

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไม่มีคำตอบ.................จัดซะทีเถิด

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มีจัดบ่อย ๆ ก็โอเคแล้วคับ

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ดีครับ

แบ่งรุ่นกันให้ดีๆครับ ไล่กะพวก3doorแล้วเหนื่อย

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ถ้าจะทำแบบ ซุปอัพจริงๆก็ดีครับ ถ้าแบบนั้นคงไม่มีการแบ่งมือใหม่หรือเก่า แบ่งตามความสามารถของรถดีที่สุดครับ :cool:

9. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    กลัวล่ะสิ :rolleyes::rolleyes::rolleyes: เจอ 3d TOP 1 เข้าไปจะหนาว :D:D:D

10. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    UP ด้วยครับ...

:cool: ว่าไงว่ากันครับ

11. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    จัดไปเลยครับ ดีมากมาย

12. SeK _ToyoTires

SeK _ToyoTires New Member Member

29
    0
    0
    จัดเลยครับบบ..จะได้มีงานใหญ่ ๆ สำหรับเราชาว Gymkhana:D

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    วัดยากอ่าคับ ส่วนตัวนะ

ยกเว้น หารถเดิมๆ มาให้ขับ หาคนขับเร็วสุด น่าจะดีคับ อิอิ

ส่วนรถแต่ละคน ก็จัดรุ่นต่างหากคับ เอาแบบเหมาะสมตามข้างบนคับ

14. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    อยากให้แบ่งรุ่นโดยมีแฮนดี้แคปเหมือนกับตอนงาน โยโกฯจิมคาน่าเมื่อ 2-3 ปีที่แล้วอะครับ

15. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ระดับแชมป์ประจำปีงานBF super special 2007ciass c คุณ จุมพรต แสงรอด จะมากลัวอะไรกับ3door ถ้าผมเป็นแชมป์ระดับ คุณ จุมพรต ผมไปวิ่งOPENแล้วไม่มาวิ่งไล่เด็กๆหลอก:D:Dระดับแชมป์ต้อง OPEN อิอิ:cool::cool:

16. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดีครับวงการนี่จะได้เป็นที่รู้จักกะเค้าบ้างเบื่อตอนบอกคนอื่นว่าผมเป็นนักแช่งจิมคาน่า เค้าก็งงกันไม่นู้ว่าจิมคาน่าคืออะไร เป็นความคิดที่ดีครับ

17. จัดเหอะคับ แต่ถ้าแบ่งอย่างพี่บีบอก คงไม่เวิร์คอ่ะคับ ......รุ่นหย่ายขี้โกงกวาดถ้วยหมดเหมือนเดิม.....ไม่ได้กลัวพวกม้นหรอก แต่อยากให้นึกถึงคนอื่นๆบ้าง....ที่มาเค้าแข่งด้วยใจ .....ขอบคุณค้าบบบบบบบ

18. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    จัดไปคร้าบ
    รุ่นใหญ่มิอาจเอื้อม
    รุ่นเล็กรอรถก่อนไปร่วมแน่ๆคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้