รบกวนพี่ๆในคลับ ถามเรื่องร้านทำแอร์

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย JUST4wd_77, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JUST4wd_77

JUST4wd_77 New Member Member

5
    0
    0
    ผมใช้ 325 ปัญหาคือมีเสียงคล้ายๆพัดลมดัง ก๊อก แกร๊กๆ เวลาเปิด กวนใจมากๆ มีร้านเก่งๆ หรือวิธีแก้ แนะนำมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ(แถวรังสิตแจ๋วเลยครับ)

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    แอร์เย็นปกติไหมคับ

แล้วลองสังเกตดูว่า ดังที่คอมแอร์ หรือพัดลมดูก่อนคับ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ปกติผมทำอยู่แถวเส้นกาจณาภิเสกคับ สงสัยว่าจะไกลคุณเกินไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้